ภาพปัญหาการใช้งาน

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้รับจดหมาย จากมิตซูใหญ่ แบบนี้บ้าง โอ้ว...ว งานเข้าแล้ว...ว  (อ่าน 9638 ครั้ง)

ออฟไลน์ notestry

• น้องเล็ก [050-099]
  • *
  • คะแนน Like 3
  • มองไปข้างหน้าแล้ววิ่งไป โดยไม่ต้องใส่ใจสิ่งรอบตัว
  • จังหวัด: SPK
  • ชื่อเล่น: Note
ถ้าไงก่อนเข้าไปเปลี่ยนแนะนำโทรเข้าศูนย์บริการก่อนนะครับ อันนี้ทางมิตชูมอเตอร์แนะนำมา เราจะได้ไม่เสียเวลาเข้าไป เผื่อทางศูนย์บริการที่เราเข้าไปไม่มีของ และที่สำคัญจะได้นัดเวลาการเข้าเปลี่ยน

ใครจะเข้าไปเปลี่ยนอย่าลืมเอาจดหมายไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Säke_111☮

• ระดับเงิน [1000-1499]
  • *
  • คะแนน Like 125
  • รับรถ: 8/6/55
ผมเพิ่งได้รับวันนี้ครับ  emo51

ออฟไลน์ thekop

• พี่รอง [100-299]
  • *
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: นนทบุรี
ได้มาอาทิตย์ที่แล้ว โทรไปจองคิวเรียบร้อยแล้วครับ ที่0กาญจนาฯ บางใหญ่วันศุกร์หน้าครับ

ออฟไลน์ munggon

• พี่เลี้ยง [300-599]
  • *
  • คะแนน Like 12
  • ฝันให้ไกลไปให้ถึง
  • จังหวัด: กรุงเทพ ระยอง ชล นน ปทุม
 emo4 ส่วนมากรถที่ได้นี่ จองช่วงไหนครับ หรือว่าได้ทุกคัน ว่าแต่ทำไมผมไม่ได้หว่า
Gls Ltd. Yellow

เหนื่อยก็ไม่ท้อ ถึงท้อก็ไม่ถอย

มังกรน้อยครับผม

ออฟไลน์ มิราจเทา

• เพิ่งสมัคร [000-019]
  • *
  • คะแนน Like 0
ได้รับจดหมายและเข้าไปทำการเปลี่ยน abs และอัพเกรด ecu เช่นกันครับ

ออฟไลน์ kan

• เริ่มโพสต์ [020-049]
  • *
ได้เหมือนกันครับ เพิ่งเอาจดหมายที่ได้ไปยื่นที่ศูนย์แล้วเขาจะโทรมานัดอีกที เห็นบอกว่าคงรอคิวนาน เพราะต้องรอช่างชำนาญการในการ set ecu ด้วยอ่ะ  ข้อเสียของการซื้อรถ model ใหม่ เพราะต้องเป็นหนูลองยา แต่ก็เอาเถอะถือซะว่าเขาก็คอยติดตามคุณภาพรถที่เขาผลิตออกมาว่ามีข้อบกพร่องอะไร แล้วก็แก้ไขให้ ดีกว่าปล่อยปัญหาไปโดยเราไม่รู้ แล้วต้องเสียค่าใช่จ่ายเอง  อิอิ แต่จะว่าไปน่าจะมีบัตรเติมน้ำมันปลอบใจเหมือนตอนไปเปลี่ยนเกจวัดน้ำมันเนาะ

ออฟไลน์ arty^^

• *
  • คะแนน Like 4
  • ตัวน้อย....แต่ใจใหญ่ 1200cc จัดหนัก
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: อาร์ท
รถผมวิ่งมา 2เดือนเองอาการปกติทุกอย่าง ได้รับจดหมายเหมือนกัน ถามเซลแล้วเค้บอกว่ารถเราอาจจะอยู่ในช่วงรถที่มีปํญหาเลยให้ไปเปลี่ยนด้วย แต่แค่เปลี่ยนเซ็นเซอร์ABSอย่างเดียว ไม่เห็นมี อัฟกล่องเลย แต่ก็ไปเปลี่ยนมาแล้ว ดูในใบตรวจเช็ค ค่าเสียหาย350บาท แต่ฟรีครับ emo12

ออฟไลน์ P_noppadol

• *
  • คะแนน Like 5
 emo52 หลังจากได้ จม.ก่อนสงกราน์ ช่วงนี้ว่างๆเลยโทรไปนัดคิวO  แถวๆ ถ.วิภาวดี  ได้คำตอบว่าให้โทรมาเดือนหน้า ซึ้งก็อีกไม่กี่วัน  เราเลยถามว่ารอของเข้าหรือครับ เค้าตอบว่าเปล่า แต่ให้เดือนหน้าโทรมาใหม่ ผมก็เลยขอจองคิวเดือนหน้าเลยละกัน งงครับคำตอบเดิม  ให้เดือนหน้าโทรมาใหม่เหมือนเดิม ทั้งๆที่ผมเป็นลูกค้าที่นี้มา 6 ปีแท้ๆ  สงสัยต้องขับรถไปเองถึงที่ (คันนี้ซื้อจากที่อื่น)   emo52

ออฟไลน์ mmm7743

• *
  • คะแนน Like 3
 emo24  เปลี่ยนมาแล้ววันนี้เอง แล้วก็มีเรื่องให้ต้องกระทืบเบรคตอนบ่ายๆ อาการก็ดีขึ้นนะครับจากเดิม เบรคจะแข็งแล้วด้านๆ แถมเสียงดังกึกๆๆๆๆๆ แต่ตอนนี้หายไปละ  ได้ระยะดีเหมือนเดิม

ออฟไลน์ arty^^

• *
  • คะแนน Like 4
  • ตัวน้อย....แต่ใจใหญ่ 1200cc จัดหนัก
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: อาร์ท
รับจดหมายแล้วแต่ของผมได้เปลี่ยน แค่ abs ทำไมไม่เหมือนคนอื่น หรือว่ากล่องผมพังไปก่อนแล้ว ตามนี้
http://www.miragethailandclub.com/index.php/topic,11708.0.html
เลยจูนให้ก่อน  emo64 ดีใจดีมั๊ยเนี่ย

เหมือนกันครับ ของผมก็เป็นแบบนี้ เปลี่ยนแค่เซนเซอร์ABSใหม่เท่านั้น ก่อนหน้านี้รถผมก็วิ่งปกติครับ เปลี่ยนมาแล้วก็ปกติเหมือนเดิม 55555

ไปเปลี่ยนที่ มิตซู มุ้ยฮวดมอเตอร์แม่กลองมา ประทับใจมากบริการดีมากๆ

ออฟไลน์ LIAB

• *
  • คะแนน Like 6
  • ชื่อเล่น : หนำเลี๊ยบ
พึ่งได้รับเมื่อวานนี้เองครับ

ออฟไลน์ nOoSi

• *
  • คะแนน Like 6
  • จังหวัด: หนองแค @ สระบุรี
  • ชื่อเล่น: * ~ นู๋ศิ ~ *
เค้าโดน ABS กะ ประตูอ่ะ
แต่ตอนนี้มันก้อใช้งานปกติดีอยู่เลยตั้งใจว่าจะรอเข้าไปเปลี่ยนพร้อมเช็ค 10000 โล ในเดือนหน้าทีเดียวเลย...จะได้มั๊ยน้ออออ emo63

ออฟไลน์ RiN..^_^..so good....

• *
  • คะแนน Like 2
  • ^ใจสู้ กายก็สู้^
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: ริน
ก่อนเข้าไปทำ โทรไปเช็คคิวก่อนนะคะจะได้ไม่เสียเวลา รินรับรถกลางเดือนมกรา 56 ก็ยังอยู่ในข่ายต้องเปลี่ยนเลยค่ะ ได้รับ จม. ก่อนสงกรานต์ กลับจากเที่ยวสงกรานต์เลยถือจดหมายเข้าไปเปลี่ยนที่ศูนย์ตรงรังสิต คลองสอง ศูนย์นี้คนน้อย ไม่ต้องรอคิวค่ะ

(แปลกดีค่ะ ศูนย์เล็กๆ มีอะไหล่ทำให้ได้เลย ส่วนศูนย์ใหญ่ตรงนวนคร บอกยังทำให้ไม่ได้ 555)
โลมาน้อย "น้องนำโชค ขาวอวบ"

ออฟไลน์ papos

• เพิ่งสมัคร [000-019]
  • *
ได้รับมาสองอาทิตย์ละครับ ยังไม่ว่างไปเข้าศูนย์เลย กะว่าเสาร์นี้จะเข้าไปละ