ภาพห้องนั่งเล่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรืีองการเปลี่ยนรองเท้าให้น้องสาว^____^เราจะเปลี่ยนล้อช่วยแนะทีนะ  (อ่าน 869 ครั้ง)

ออฟไลน์ PitirimMark II

• ระดับทอง [1500-2499]
  • *
  • คะแนน Like 36
  • จังหวัด: กทม./สะพานใหม่
  • ชื่อเล่น: เมษ์
ก็ ของผม อัดโช็คหลังใหม่ +ยางกันกระแทกฝั้งละ2ก้อน  รวมทั้งหมด4ก้อน สปริงเดิม ครับ 

คิดภาพนะ  เวลานั้ง4-5 คน ยางกันกระแทกรับหมด  เลยไม่ติดสุ้มอ่ะครับ    ส่วนหน้าติดปกติ เพราะผมไม้ได้แก้ไขเลยเลย   เพราะผมอยากได้นุ่มนวลนิดๆๆ
ใช่ยางกันกระแทกสปริงของเกาหลีไหมคับ
ถ้าใส่ทั้ง 4 ต้นราคาก็ 5,000Bth emo72 emo72
ข้างละ 2 ก้อนผมว่ายางหัวโช็คมากกว่า  - -
ยางหัวโช็คใส่ 2 ชั้นหรือคับ ราคาค่าเสียหายเท่าไรคับน่าสน^^
 emo67 emo67

ออฟไลน์ Kitti

• พี่รอง [100-299]
  • *
  • คะแนน Like 5
ก้อนละ50 บาทมั้งถ้าจำไม่ผิด    ถ้ายางแตกก็เปลี่ยน โช๊คถอดง่ายอยุ่ครับ  ยางกันกระแทกนี้ใส่ในแกนโช๊คนะครับหัวโช๊คก็ของเดิม อ่ะ   

นั้นนี้ผมก็ ไม่รุ้นะว่าแก้ช่วงล่างหลังแบบนี้ มันดีไหมอ่ะ      พอดีร้านมันจัดให้แบบนี้