04ก.ย.2015, 05:05:20

มิตซูรุ่งเจริญ

เริ่มโดย naynae, 20พ.ค.2012, 04:56:55

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

naynae

ใครจองมิตซูรุ่งเจริญบ้างค่ะ สาขาไหนบ้าง ได้รับรถกันบ้างหรือยัง
เศร้าจังโทรไปหาเซลก้อบอกรถยังไม่มา จะให้รอไปถึงไหน น้องฝนก้อกำลังจะมา..เฮ้อ emo25

ople1922

จอง มิตซูรุ่งเจริญ เหมือนกัน เค้ามาน่าจะปลายเดือน แต่ก็ไม่กำหนด รอจนเบื่อล่ะ

naynae

จอง มิตซูรุ่งเจริญ เหมือนกัน เค้ามาน่าจะปลายเดือน แต่ก็ไม่กำหนด รอจนเบื่อล่ะ
สาขาไหนค่ะ จองวันไหนค่ะ

BULLET

รุ่งเจริญเหมือนกัน นานมาก จองก่อนมอเตอร์โชอีกยังไม่รู้วันเลย โคตรเบื่ออ่ะ

mirage_lawyer

จองมิตซูรุ่งเจริญสาขาสุขุมวิทครับ ยังไม่มีข่าวคราวเหมือนกันค้าบบ  emo33

ople1922

มิตซูรุ่งเจริญ สาขารังสิต ประมาณปลายเดือน เห็นบอกเป็น Lot2 ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน

xpert2x

ผมก็มิตซูรุ่งเจริญ รังสิตครับ GLS Ltd. CVT

naynae

จองมิตซูรุ่งเจริญสาขาสุขุมวิทครับ ยังไม่มีข่าวคราวเหมือนกันค้าบบ  emo33
จองไว้สาขานี้เหมือนกันค่ะ ขอโทษนะค่ะ จองเซลผู้ ญ หรือ ช ค่ะ

BULLET

รุ่งเจริญอย่าไปจองเลยช้า หัวหน้ามันจัดคิวรถให้คนที่ไม่เอาส่วนลดก่อน ผมจองรุ่งเจริญเหมือนกัน อยากถอนจองมาก

ZZz-_ZULATAN_-zZZ

เพื่อนร่วมชะตากรรม จองตั้งแต่ 27 กุมภาครับ  emo8
แม้แต่เงาก็ยังไม่เห็น