05ก.ย.2015, 15:05:36

ใครได้รับรถแล้ว ลงรูปคู่มือรถกับตารางกรมธรรม์ให้ดูหน่อยครับ

เริ่มโดย suparb, 20พ.ค.2012, 23:11:29

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

suparb

อยากเห็นคู่มือรถมิราจและหน้ากรมธรรม์รถที่แถมให้ครับ รบกวนด้วยนะครับ emo11

ashura

ยังไม่ได้หรอก ต้องรอสักพักครับเค้าจะส่งไปให้ที่บ้าน

suparb

ยังไม่ได้หรอก ต้องรอสักพักครับเค้าจะส่งไปให้ที่บ้าน

สอบถามต่อนะครับ กรณีเกิดอุบัติเหตุก่อนได้รับกรมธรรม์จะต้องแจ้งเลขกรมธรรม์ยังไงครับ สงสัยนะครับ emo35

ioR_Xp

โทรหาประกันอ่ะคับ ไทยมารีนศรีเมือง

สอบถามต่อนะครับ กรณีเกิดอุบัติเหตุก่อนได้รับกรมธรรม์จะต้องแจ้งเลขกรมธรรม์ยังไงครับ สงสัยนะครับ emo35

Review BlueBoy bit.ly/VLVtf7
BlueBoy with Zercon Z1 bit.ly/R2baCb

ashura

โทรหาประกันอ่ะคับ ไทยมารีนศรีเมือง

วันรับรถลองถามเลขรับแจ้งจากเซลล์หรือไฟแนนซ์ครับ

แล้วถ้ามีอุบัติเหตุก็ใช้เลขนี้เครมครับ 

วันออกรถไฟแนนซ์เค้าจะแจ้งไปทางประกันให้คุ้มครองแล้วครับ

tookta40

คู่มือแถมมาให้ตอนรับรถค่ะเป็นคู่มือพร้อมสมุดรับบริการ เล่มหนาๆ ขนาดครึ่ง A4  กรมธรรม์ก็แถมมาให้ในวันรับรถเลย  ของศรีเมือง เขาบอกว่าถ้าเกิดอุบัติเหตุใช้ได้เลยค่ะ 

tookta40

oatloso

เค้ามีเลขอ้างอิงมาให้ครับ มีผลคุ้มครองเลยครับ

nong_capu

ได้รับรถแล้วค่ะ ถูกหวยด้วย อิอิ เค้าจะให้คู่มือเป็นเล่มหนาๆมาให้ พร้อม พรบ. แล้วก็หมายเลขกรมธรรม์ เซลล๋แจ้งว่าเวลาเกิดเหตุให้โทรหาประกันพร้อมบอกเลขที่อ้างอิงได้เลัยค่ะ