ภาพห้องนั่งเล่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้รับรถแล้ว ลงรูปคู่มือรถกับตารางกรมธรรม์ให้ดูหน่อยครับ  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ออฟไลน์ suparb

• น้องเล็ก [050-099]
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 7
  • ชื่อเล่น : หมี
อยากเห็นคู่มือรถมิราจและหน้ากรมธรรม์รถที่แถมให้ครับ รบกวนด้วยนะครับ emo11

ออฟไลน์ ashura

• ระดับทอง [1500-2499]
  • *
  • คะแนน Like 32
ยังไม่ได้หรอก ต้องรอสักพักครับเค้าจะส่งไปให้ที่บ้าน

ออฟไลน์ suparb

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 7
  • ชื่อเล่น : หมี
ยังไม่ได้หรอก ต้องรอสักพักครับเค้าจะส่งไปให้ที่บ้าน

สอบถามต่อนะครับ กรณีเกิดอุบัติเหตุก่อนได้รับกรมธรรม์จะต้องแจ้งเลขกรมธรรม์ยังไงครับ สงสัยนะครับ emo35

ออฟไลน์ ioR_Xp

• ระดับเงิน [1000-1499]
  • *
  • คะแนน Like 91
  • ชื่อเล่น : อ้อ

โทรหาประกันอ่ะคับ ไทยมารีนศรีเมือง

สอบถามต่อนะครับ กรณีเกิดอุบัติเหตุก่อนได้รับกรมธรรม์จะต้องแจ้งเลขกรมธรรม์ยังไงครับ สงสัยนะครับ emo35

Review BlueBoy bit.ly/VLVtf7
BlueBoy with Zercon Z1 bit.ly/R2baCb

ออฟไลน์ ashura

• ระดับทอง [1500-2499]
  • *
  • คะแนน Like 32

โทรหาประกันอ่ะคับ ไทยมารีนศรีเมือง

วันรับรถลองถามเลขรับแจ้งจากเซลล์หรือไฟแนนซ์ครับ

แล้วถ้ามีอุบัติเหตุก็ใช้เลขนี้เครมครับ 

วันออกรถไฟแนนซ์เค้าจะแจ้งไปทางประกันให้คุ้มครองแล้วครับ

ออฟไลน์ tookta40

• *
  • คะแนน Like 0
คู่มือแถมมาให้ตอนรับรถค่ะเป็นคู่มือพร้อมสมุดรับบริการ เล่มหนาๆ ขนาดครึ่ง A4  กรมธรรม์ก็แถมมาให้ในวันรับรถเลย  ของศรีเมือง เขาบอกว่าถ้าเกิดอุบัติเหตุใช้ได้เลยค่ะ 

ออฟไลน์ tookta40

• *

ออฟไลน์ oatloso

• *
  • คะแนน Like 5
  • ชื่อเล่น : โอ๊ต
เค้ามีเลขอ้างอิงมาให้ครับ มีผลคุ้มครองเลยครับ

ออฟไลน์ nong_capu

• เพิ่งสมัคร [000-019]
  • *
ได้รับรถแล้วค่ะ ถูกหวยด้วย อิอิ เค้าจะให้คู่มือเป็นเล่มหนาๆมาให้ พร้อม พรบ. แล้วก็หมายเลขกรมธรรม์ เซลล๋แจ้งว่าเวลาเกิดเหตุให้โทรหาประกันพร้อมบอกเลขที่อ้างอิงได้เลัยค่ะ