30ส.ค.2015, 23:48:13

เซ็งจริง อะไจริง เรื่องทำเบาะน้องมิราจ

เริ่มโดย สนิมเหล็ก, 01มิ.ย.2012, 16:39:45

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

สนิมเหล็ก

คุยกับทางร้านเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาบอกราคา 9500 บาท เลยนัดวันทำพรุ่งนี้ 10 โมงเช้า เมื่อเช้าทางร้านโทรมาบอกว่า ขอเพิ่มเป็น 1 หมื่น  ราคาหนังขึ้นเราก็คิดอยู่พักหนึ่งก็เลยโอเคตกลง สักพักเมื่อกี้โทรมาอีกบอกว่าติดนอกสถานที่เพิ่มอีก 1000 บาท  เราเลยถามไปว่าอ้าวแล้วทำไมบอกว่า กทม.และปริมณฑลติดนอกสถานที่ฟรีแต่มาวันนี้ทำไมคิดราคา  ในใจตอนนั้นคิดว่าไม่ทำแล้ว ทางร้านบอกว่ามันไม่คุ้ม เราเลยว่าถ้างั้นไม่เป็นไรยกเลิกผมไม่ทำครับ ดีนะที่ผมไม่โอนค่ามัดจำไปก่อน กำลังจะโอนพอดี  เรื่องอย่างงี้ก็มี ถ้าทำไม่ได้อย่าโฆษณาไม่รู้จะพูดมาทำไม เสียเวลา เสียความรู้สึก

จากเรื่อง เบาะ เบาะ เลยไม่ได้ทำเบาะเลยทีนี้

PlowZoo

...ไม่น่าเลย  emo16...

สนิมเหล็ก

เพื่อน ๆ สมาชิกท่านใดที่นำน้องมิราจไปติดเบาะแล้ว หรือพอจะมีร้านแนะนำช่วยแนะนำทีนะครับ แถว กทม.และปริมณฑล

aditep

ผมใส่ หนังแบบคลุมเอาครับ ถอดเป่าฟุ่นง่ายด้วย ราคาก็ไม่แพงดี 55+
(สำหรับคนงบน้อย อยากได้เบาะหนัง)

wtf

ดีแล้วที่ไม่มัดจำ ร้านทำดีๆ เยอะแยะ...
Civic ผมไปเปลี่ยนเบาะหนัง (เทียม) ทั้งคัน 8 พันเอง...
รวมเย็บข้างประตูให้ใหม่ด้วย... (มีลายคาดแบบ รถยุโรป)

december

ผมเอาส่วนลดหมื่นหนึ่ง ไปเปลี่ยนเป็นเบาะหนังคร๊าบ + สปอยเลอย์  emo18

ขอให้ได้รถกันเร็วๆ นะคับ ^^

Deaw

ร้านอะไรครับ