โชว์เบาๆ mirage น้องใหม่ของครอบครัว

เริ่มโดย ble@bgfc, 05มิ.ย.2012, 00:13:52

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ble@bgfc

พอดีวันหยุดเลยชวนชาวแก๊งขับรถชิลๆกลับบ้านนอกซักหน่อย emo1(ถือเป็นการลองเจ้า mirage ไปด้วยเลย)

สีสดอยู่คันเดียวเลย  emo12

แล้วเดินทางต่อไปนั่งชิลๆที่น้ำตกเจ็ดสาวน้อย emo24

ถ่ายรูปด้วยกันทีไรเด่นเกินหน้าเกินตาชาวบ้านตลอด emo5
หมดแล้วครับรูปน้อยไปนิดนึง วันหลังเดี๋ยวเก็บภาพฝากอีกนะครับ
เจ้า mirage เป็นของพี่ชายผมเองครับ (ไอ้คนใส่เสื้อเขียวนั่นแหระ) emo26

ยางปลิ้น ลิ้นกวาด...!!!

jaytakin

น่ารักจัง เหมือนครอบครัวอบอุ่น ห้อง มิราจ เป็นน้องเล็ก น่ารัก

Boy_Somphop

สีเหลืองนี่ แจ่มจริง เข้ากับบรรยากาศ สดชื่นๆ  emo31

iberry_TG

ใส่แม็ค ยาง ขอบเท่าไหร่คะ สวยกำลังพอดีเลย emo24

ble@bgfc

แม็ก15"กว้าง8"et +35ครับ ยาง 195/50/15ครับ emo12

iberry_TG

แม็ก15"กว้าง8"et +35ครับ ยาง 195/50/15ครับ emo12

หล่อมากมาย .... emo20 จองสีเหลืองไำว้เหมือนกันค่ะ ตอนแรกก้คิดว่าจะใส่แมค สีขาวหรือดำดี พอเหนอย่างนี้คิดว่าดำน่าจะดูดุ สวยกว่า แล้วแมคเปนดำด้านหรือดำเงาแบบทั่วๆๆไปค่ะ
แล้วถ้าเจอพวกหลุมหรือลูกระนาดมันจะโดนตงซุ้มล้อ มีเสียงดังครื้ดๆๆ ไหมค่ะ  emo11

Sinistromanual

doremefa

น้ำตกน่าเล่นมากกก เหาะกับบรรยากาศร้อนๆๆๆ รถสวยค่ะ  emo33

ble@bgfc

แม็กของ mirage เป็นดำด้านครับ emo12

kenwoodza

ล้อสวยครับ ไม่ทราบว่าล้อ กว้างเท่าไหร่ อ็อฟเซทเท่าไหร่ครับ

ble@bgfc

หล่อมากมาย .... emo20 จองสีเหลืองไำว้เหมือนกันค่ะ ตอนแรกก้คิดว่าจะใส่แมค สีขาวหรือดำดี พอเหนอย่างนี้คิดว่าดำน่าจะดูดุ สวยกว่า แล้วแมคเปนดำด้านหรือดำเงาแบบทั่วๆๆไปค่ะ
แล้วถ้าเจอพวกหลุมหรือลูกระนาดมันจะโดนตงซุ้มล้อ มีเสียงดังครื้ดๆๆ ไหมค่ะ  emo11

เจ้า mirage มีโดนบ้างเวลานั่งซักสี่คน ครับเพราะยังโช๊คเดิมแค่อัดน้ำมันเพิ่มนิดหน่อยครับ emo16

ioR_Xp

มิราจหล่อสุดและเด่นสุดเลย  emo24 emo24

Review BlueBoy bit.ly/VLVtf7
BlueBoy with Zercon Z1 bit.ly/R2baCb

nazzy

ดูเผินๆ เหมือนมิราจจะใหญ่กว่ามาช แต่รุ้ว่าจิงๆมาชใหญ่กว่านิสนึง

Shaoran

สีเด่นสุดเลย emo20
Line:  shaoran  ไว้มาเม้าท์กันครับ