01ก.ย.2015, 17:48:55

ขอทราบวิธีแก้เหม็น

เริ่มโดย Kasalong, 20ก.ค.2012, 04:11:44

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

mirage_nkp

วันนี้ลองเอาผ้ายางที่แถมไปซักแล้วตากแดด กลิ่นลดลงบ้างแต่ยังเหม็นอยู่ดี
ต้องหาพรมใหม่ซะละ emo16

ตากนานๆนะครับ ผมทำบ่อยๆ ตอนนี้กลิ่นหายแล้ว ตอนแรกว่าจะซื้อใหม่ พอเอาออกมาล้างขัดแล้วนั่งมอง เสียดายแฮะ(แอบงก) แต่ถ้าไม่ไหวจริงๆก็หาซื้อใหม่แหละครับ  emo22

เวลาจอง 21/03/55     รับรถ 11/06/55

kunmukda

แนะนำ ใบเตย สักกำค่ะ ใส่ไว้ในรถรับรองกลิ่นดีขึ้น  emo11
จอง 20/7/55  รอ รอ รอ รอวันจะได้เจอ "คุณมุกดา"

อันอัน

แนะนำ ใบเตย สักกำค่ะ ใส่ไว้ในรถรับรองกลิ่นดีขึ้น  emo11

ใช่เลยครับ ผมลองเอาใบเตยใส่กลิ่นดีขึ้นมาก ยางรองพื้นก็เปลี่ยนใหม่แล้ว
โตขึ้นหนูจะเป็น  Evo

yingtrad

ของเก๊าไม่เหม็นนะ emo17 emo12

handspider

ติดกลิ่น เซลเหม็นๆ มาอ่ะป่าว ล้อเล่นครับ
แค่เปิดประตู ตากแดด ก็จบแล้วครับ
ขอให้ได้รถตามกำหนดกันนะครับ

oofset

emo5 เอากากกาเฟใส่ถุงผ้าไปวางไว้ในรถคับ ช่วยดูดกลิ่น ส่วนผ้ายางตัวการก็เอาไปตากแดดซักแปดแดด ไม่ก็โยนทิ้งโลด หายยยย...

todsapron

รอเก็บมูลครับผม emo5

snow-white

ใบเตย ต้องลองซักหน่อย ยังเหม็นอยู่เลย

lolita

มันก็ไม่เหม็นนะถ้าปิดแอร์เปิดกระจก แต่พอเปิดแอร์วิ่งเร็วเกิน 80 มันเริ่มเหม็นอ่ะแอร์

Thanya

สูดเข้าปอดทุกๆ วันครับ เดี๋ยวก็หหายเหม็น...เฮอๆ
....จมูกมันจะชินกลิ่นไปเอง... emo42
Volkswagen CDI 2.0 Scirocco 2012 พันธุ์สปอร์ตในฝัน

k_nine

เห็นเค้าบอกว่าน้ำส้มสายชูบางๆผสมน้ำเช็ดให้ทั่วรถ แล้วจอดตากแดด เช็ดซักอาทิตย์น่าจะดีขึ้น