29ส.ค.2015, 16:58:57

ลืมๆ ไปแล้วกัน

เริ่มโดย nitcoka, 08ส.ค.2012, 02:43:55

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

wasan2515

ขอด้วยครับ wasan2515@yaahoo.com , wasan2525@hotmail.com ขอบคุณครับ emo13 emo13

OraOraOra

ขอด้วยนะครับ กล้องซื้อมารอนานแล้ว ขาดแต่ฝีมือในการติด

บางอย่างเราก็อยาก DIY เองบ้างล่ะเนอะ  emo24

Mirage~P

ผมก็อยากได้วิธีติดครับ แต่ดันไปติดเซนเซอถอยมาล่ะ emo25

moodumdotcom

emo22 ได้รับแล้ว เป็นประโยชน์มาก emo4 ขอบคุณครับ emo24

neen

ขอด้วยคนค่ะ nokknet@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

loma

emo6ผม PM ขอไปแล้วครับ  ไม่แน่ใจว่าได้รับไหมครับ

mail:a.anirut@gmail.com

oneplech

เป็นกำลังใจให้อีก 1+ ครับ

nitcoka

ผมก็อยากได้วิธีติดครับ แต่ดันไปติดเซนเซอถอยมาล่ะ emo25

ติดอีกก็ได้ครับ ผมก็ติด2อัน ทั้งภาพและเสียง อิอิ

emo22 ได้รับแล้ว เป็นประโยชน์มาก emo4 ขอบคุณครับ emo24

ยินดีครับ

ขอด้วยคนค่ะ nokknet@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

เดี๋ยวส่งให้ครับ

emo6ผม PM ขอไปแล้วครับ  ไม่แน่ใจว่าได้รับไหมครับ

mail:a.anirut@gmail.com

ส่งให้แล้วนะครับ เข้าไปเช็คแล้วใช่ไหมครับ ไม่งั้นเดี๋ยวส่งให้ใหม่

เป็นกำลังใจให้อีก 1+ ครับ

Thank you สำหรับรุ่นท๊อปฟังข่าวดี ต่อนะครับ เย็นนี้จะแจ้งให้ทราบ อิอิ

loma

อ้างถึง

อ้างจาก: loma ที่ วันนี้ เวลา 02:53:57 PM
ส่งให้แล้วนะครับ เข้าไปเช็คแล้วใช่ไหมครับ ไม่งั้นเดี๋ยวส่งให้ใหม่

>>>>>ได้รับแล้วครับ ผมลืมเช็คเมลล์   ขอบคุณมากมายครับ

joker ณ.คอนหวัน

ขอมั่งดิ  ratchatronmb31@hotmail.com  ติดเซนเซอร์มาล่ะ  เอามันทั้งภาพและเสียงเลย  5555................ขอบคุณครับ

Mirage~P

อ้างจาก: Mirage~P ที่ วันนี้ เวลา 12:04:52 PM
ผมก็อยากได้วิธีติดครับ แต่ดันไปติดเซนเซอถอยมาล่ะ

ติดอีกก็ได้ครับ ผมก็ติด2อัน ทั้งภาพและเสียง อิอิ

งั้นผมขอวีธีทำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ +1

Mirage~P

ลืมไส่เมล nuengnueng495@hotmail.com

ขอบคุณมากๆครับ emo23

mira

รบกวนอีกรอบ ยังไม่ได้รับครับ paiboonleo@yahoo.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ emo2

mira

ได้รับเมล์แล้ว รายละเอียดเยอะดี มาขอบคุณอีกทีครับ   emo26

ขึ้นบน