03ก.ย.2015, 13:43:43

บ๊ายบาย มิราจคลับ

เริ่มโดย independentfah, 15ส.ค.2012, 01:11:46

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

independentfah

บ๊ายบาย~ ขอลาแล้วนะคะ ไม่เอาแล้วมิราจ แต่ไม่ใช่เพราะรถไม่ดีนะคะ
เพราะเซลล์ไม่ดีต่างหาก รอนานเหลือเกิน ทางบ้านไม่พอใจเลยย้ายค่ายซะเลย
ก็เสียดายเหมือนกันแต่..
ตอนนี้ไปหาเชฟโซนิกแทนแล้วค่ะ (^^)V เพราะว่าได้รถเลย
ขอบ๊ายบายทุกคนในคลับและน้องมิราจทุกคันมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
ใครที่ยังรออยู่ก็ ขอให้ได้รถเร็วๆนะคะ ขอบคุณชาวมิราจคลับทุกคนค่ะ

บ๊ายบาย~! 
je suis ciel~!

LOBO_ASTI

โซนิค ก็สวยนะ ไปลองนั่งแล้ว ดูแข็งไม่ยวบยาบครับ

^ ^

Antonio

ไปอีกคนแหละ.... emo21

panapop

ชอบๆโซนิค

..

่จัดไปครับ ขอให้หา ศูนย์ ง่าย ๆ นะครับ  emo17
ซูบารุ เป็นรถยี่ห้อเดียวที่มีสติ (STI) คอยเตือนใจไปกับเราเสมอครับ

TUI

บ๊าบบายครับ  emo3 emo3 emo3

mariaon

emo15 ช่วงนี้คงมี อีกหลายคน...เพราะเริ่มรอกันนานมาก จนไม่ไหวละ
ผมก็ สี่เดือนแระ...ใกล้จะบ้า แระ...555  emo48

Kasamem

emo21 emo21 emo21แอบงงโซนิคไหงได้เร็วกว่ามิราจเปิดตัวหลังตั้งนาน
มิราจเหลือง GL limited ของตูเอง

Ikkyu

ถอดใจไปอีกหนึ่ง emo35

deday

emo25 emo21 emo21 โชคดีครับ
/a>

monkeyboy

rachanhong

ผมก็รอไม่ไหว  พอกันที  รถดีแต่เซลล์ไม่ดี 

mzkung

emo21 โชคดีครับผม ผมจะรอต่อไปอีกคน เพราะรถมันดี ^^

todsapron

emo21 emo21 emo21 emo21