04ก.ย.2015, 15:26:10

ลายล้อแม็ก ที่เหมาะสมกับมิราจ

เริ่มโดย ไอ้เขี้ยวเงิน, 09เม.ย.2012, 22:36:36

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

wat.3797

ชอบอันนี้ครับ

wat.3797

อีกแบบครับ รถผมจองสีดำไว้

Nui_TG

ล้อลายนี้ก็สวย รถสีขาว ล้อขาว + ชุดแต่งรอบคันสุโค่ย
อยากให้ทุกวันเหมือนฟ้าหลังฝน
Life not difficult is you think

SeaSky_The gang

ลองเข้าไปแต่งเล่นในเวปนี้ดูครับ

https://www.fujicorporation.com/eng/shop/fitting/fitting.aspx

เลือกรถของมิตซู แล้วหารถที่ใกล้เคียงกับ mirage แต่งเล่นดูครับ
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

ashura

ชอบอันนี้ครับ

สนใจตัวนี้สีขาวอยู่ 

Golfzaa

รถสีเหลือง ใส่ rpf1 สีไรดีอ่ะครับ

ไอ้เขี้ยวเงิน

รถสีเหลือง ใส่ rpf1 สีไรดีอ่ะครับ

พี่แนะนำกันเมลาริก นะ
"ไอ้เขี้ยวเงิน"
www.miragethailandclub.com
email : prapas@foodest.co.th

Golfzaa

ผมชอบ rpf1 มากๆครับ แต่ราคาของญี่ปุ่นไม่ไหวอ่ะครับงบไม่ถึง อยากรู้อ่ะครับ อย่างของร้าน nv ที่เป็นของไทยทั้งชุดพร้อมยางประมาณ 2หมื่น อยากรู้อ่ะครับว่าดีไหม

รถสีเหลืองใส่แม็กสีไรดีอ่ะครับถ้าเป็น rpf1

jangseedz

CE28  ก็ประมาณนี้และคับ

Nongampaum

CE28  ก็ประมาณนี้และคับ

สวยเลย

บุคคลไปทั่ว

02ก.ค.2012, 16:44:01 Last Edit: 02ก.ค.2012, 16:45:58 by บุคคลไปทั่ว
อยากใส่ กล้วย wata หรือ ฮายาชิ ขอบ 13 ครับ แต่คิดไปคิดมา เอาล้อกะทะเดิมดีกว่า แล้วโหลดดดดดด

japathai

ผมรถสีขาวเล็ง LENSO Samurai 9 (SC9_BKIดำกลึงหน้าขอบเงา) เอาไว้ไม่รู้พอใหวป่าว  emo12

สวยชอบ ไม่รู้ราคาเท่าไร

guwit3

ไปถาม ตัว CE28 มาแท้นะ ราคาปวดหัวเลย 55,000 ไม่รวมยาง

อยากได้แต่ตังไม่พอ

guwit3

ล้อลายนี้เป็นไง

ขึ้นบน