03ก.ย.2015, 06:52:03

มิตซูบิชิมิราจ..เป็นรถยนต์คันแรกในชีวิตของเพื่อนๆคนไหนบ้าง

เริ่มโดย NINE33, 11เม.ย.2012, 20:20:53

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

NINE33

ตอบคนแรก เพราะตั้งกระทู้นี้ว่า....ใช่เลยครับ,คันแรกเรย emo12

เอ้า! เชิญเพื่อนคนต่อไป..... emo6

คงเหลือไว้แต่อัตราเร่งเต็มกำลัง

noonnun_TG

คันแรกของเราค่าาาา

Boy_Somphop

คันแรกของผมเหมือนกันครับ ขับแต่รถกระบะพ่อครับ ฮ่าๆๆๆ emo20

coopnan

คันแรก ที่เป็นเจ้าของเหมือนกันครับผม และไม่เคยขับรถเก๋ง มาก่อนครับ   emo13

May Suda

คันแรกเช่นกัน ยังขับไม่เป็นอีกตะหาก  emo16

superden

คันแรกของภรรยาครับ  ผมใช้สิทธ์ไปแล้วหลายปี หลายครั้งละ emo21

GonGRuaT

คันแรกเหมือนกัน

monbao

คันแรกของผมเหมือนกันครับ ทุกวันนี้ครับแต่ จยย ครับ

ืีnunuch

คันแรกคะ  แต่ยังขับไม่เป็นเลย

jangseedz

คันแรกเหมือนกัน   ที่บ้านมีแต่มอเตอร์ไซด์ emo2

SeaSky_The gang

ลูกชายคนแรก น้องcopter GLX แดง ^^
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

tuktana

emo7คันแรกจร้า เทาดำมีใครจองสีนี้ยกมือด้วยจร้า emo7

tuktana

emo13คันแรกจร้า

tuktana

อย่าว่านะเอามาให้ชม emo17

ขึ้นบน