02ก.ย.2015, 20:20:42

มิตซูบิชิมิราจ..เป็นรถยนต์คันแรกในชีวิตของเพื่อนๆคนไหนบ้าง

เริ่มโดย NINE33, 11เม.ย.2012, 20:20:53

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

nonglek1228

เป็นคันแรกในชื่อผม แต่เป็นคันที่ 5 ของบ้าน ชื่อแฟน 3 คัน ชื่อแม่ อีก 1 คัน

ioR_Xp

คันแรกเหมือนกันคับ  emo24

Review BlueBoy bit.ly/VLVtf7
BlueBoy with Zercon Z1 bit.ly/R2baCb

Boy_Somphop

อย่าว่านะเอามาให้ชม emo17

งามจริงๆคร๊าบบบ  !!!   emo8

Miro

คันแรกคะ ปกติขี่มอเตอร์ไซค์อยู่
นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา

กฤษณาสอนน้อง: สมเด็จกรมพระยาปรมานุชิตชิโนรส

econ42

คันแรกในชีวิตเลยครับ ตอนนี้ใช้เดินทน อิอิ
ตอนแรกจะถอยอัลเมร่า แต่พอเดินมาถึงมิราจ เหมือนโดนมนต์สะกด อยู่ๆก็จองเลย มารู้ตัวอีกที เซ็นต์เอกสารครบแระ ฮ๋าๆๆ  emo20

pong55555

ด้วยอีก1เสียง นั่งรถเมล์มาทั้งชีวิต พักหลังยิ่งหนักกว่า รอแต่รถเมล์ที่มีป้ายฟ้าๆติดข้างหน้าอย่างเดียว emo20
เรามีตั้งเท่านี้ หรือเรามีแค่เท่านี้

น้องเต้าหู้

สี่ล้อคันแรกครับ ชีวิตมีแต่http://www.miragethailandclub.com/Smileys/mirage/1178783589.gif
รอ รอ รอ รอ รอ ......

BeBe

GLS ดำเฉาก๋วย ^_^
คันแรกของหัวใจ ... ครับ
emo24

atart900

เหมือนกัน! ถ้าใด้มาก็คงไม่ต้องเป็นเด็กแว้น! emo1

Yungying

คันแรกค๊ะ

leo-love

คันแรกในชีวิตเลยจร้า... emo24

electronic11

คันแรกคับบบบ

nanatsu

มายกมือค่าาาา

Sabuytua[Pong]_TG

คันแรกเจ้า
หนุ่ม ใจดี สปอร์ต นนท์

ขึ้นบน