05ก.ย.2015, 21:41:09

แต่งแบบไหนเรียกว่า มินิ

เริ่มโดย superden, 25เม.ย.2012, 23:24:47

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

GaLoNz

จะทำให้คนเค้าว่ามินิเทียมทำมัย
มิราจมันหล่อในแบบของมันอยู่แระ..ฮึฮึ

MinnieMouse

มันเหมือนของก๊อปอ่ะ ไม่ชอบเลย

ได้มาคงไม่แต่ง มีแบบไหนก็ขับแบบนั้นแหละ สวย หรู เท่ ในแบบของมิราจ  emo22
.
.
.

if you can't explain it simply, you don't understand it well enough ..

กรรมกรใส่สูท

แต่งไปทาง Rally น่าจะเข้ากับมิราจมากกว่าครับ... emo24

GaLoNz

แต่งไปทาง Rally น่าจะเข้ากับมิราจมากกว่าครับ... emo24
+1 ไช่ครับ

BoyMR

ชอบมาก ๆ เลยครับ emo12

เทพคุ้มครองให้ข้ากล้าฝ่าประจันศัตรู และข้าจะชนะศัตรูในสมรภูมิ เพราะข้าฝึกฝนมาดี

Getto

ผมก็ว่าอย่างงั้นแหละครับ ..
ผมว่ามันสวยในตัวมันอยู่แล้วนะ สวยอย่างเป็นตัวมันเอง
ถ้าคิดจะแต่ง มันก็มีชุดแต่งแรลลี่อาร์ตให้แต่งเหมือนกันนะครับ
emo24

TungchangTele2

ของเค้ามีสไตล์อยู่แล้วค่ะ  จะบอกว่ามิราจไม่ต้องแต่งก็สวยอยุ่แล้วค่ะ  emo22
ู ^____ทุ่งช้างเทเล2 จำหน่ายวิทยุสื่อสารปลีก-ส่ง  คุณภาพคุ้มราคา จัดส่งทั่วประเทศ ทุกรุ่นที่คุณต้องการ 088-2783441___^
Email:  productssafety@hotmail.com http://www.facebook.com/TungchangTele2
www.tungchangtele2.com

aum_RANDOM

มิราจ ทำมินิ คงไม่เวิค ทำเป็น อีโว น้อย ดีกว่าครับ emo17 emo17

nonglek1228

มิราจแต่งมินิไม่ขึ้นหรอกครับ ถ้าจะแต่งแนะนำให้ดูยารีสแต่งน่าจะดีกว่า

handspider

สิทธิส่วนบุคคลครับ อยากแต่งอะไรก็ไม่เดือดร้อนใคร พอครับผม
ขอให้ได้รถตามกำหนดกันนะครับ

Awiruth

มิราจ ทำมินิ คงไม่เวิค ทำเป็น อีโว น้อย ดีกว่าครับ emo17 emo17

Like!!! emo24

superden

แต่งแบบไหนเรียกว่า มินิ  ผมขับรถไปนึกไปก็คิดได้ว่า มินิ มันจะมี3จุดใหญ่ ถ้าใครทำแบบนี้คือ ใช่แน่ แต่งแบบมินิ
1. หลังคาจะคนละสีกับตัวรถ
2. จะมีโป่งข้าง (ซุ็้มล้อ) ยืดออกมา
3. จะมีคาดแทบ2แทบที่ฝากระโปรงหน้า
อนึ่งถ้าทำไม่ครบ3อย่างนี้ ผมเห็นว่า ยังไม่แต่งแบบมินิ

superden

26เม.ย.2012, 17:11:20 Last Edit: 26เม.ย.2012, 17:14:55 by superden
อันนี้อีกภาพ(ใครทำมาไม่รู้ขอยืมหน่อย)  ที่แต่งแล้ว ผมว่ายังไม่ใช่ มินิ
เพราะฝากระโปรงหน้าไม่มีคาด2แถบ แต่เป็นสีดำ  แม้หลังคาจะคนละสีกับตัวรถก็ตาม

หมายเหตุ. ผมชอบโป่งที่ยื่นออกมา ดูเข้ากับรถดี

superden