29ส.ค.2015, 21:18:10

มิลาน รองนั่งแล้ว ok

เริ่มโดย tukta23, 04ม.ค.2013, 17:26:42

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

แล้วมีขอเสียอย่างไรบ้าง ละ

สำหรับเครืองยนต์ /ตัวรถยนต์
1 (50%)
ระบบ
1 (50%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 2

tukta23

pukplan

ลองขับรึยังครับ...

FIRSTdano

มิตซูมีแต่ มิราจ นาครับ

mira

มิลาน คงจะเป็นรุ่น ไมเนอเชนจ์ เปิดจองหรือยัง  emo52

เอามารองนั่งได้ด้วย

pOnDpOnD

นั่งไปถึงอิตาลีเยย
emo11 emo11 emo11

theodore

จะเสนอว่า "มิราจ ลองนั่งแล้ว ok" ใช่ไหมครับ ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
สามสูบ เกียร์กระปุก ขาวมุก ล้อกระทะ

superden

emo52 มิลาน อยากไปจัง ไม่เคยไปเลยไปมาล่าสุดแ่ค่แม่สาย

ขับมิราจไปแม่สาย มันส์มาก ประหยัดด้วย

Ospearl

Kitti

emo20ของมานแน่นนอนอยู่แล้ว  emo50

Root_WP

emo64 มิลาน จบกัน emo41 emo41 ลองขับดูครับ ส่วนตัวติดว่าคุ้มค่าระบบต่างๆดีตัวรถก็ดีในระดับ 1 ถ้าพูดตามตรงคือช่วงล่างสู้สวิฟไม่ได้(ก็เค้ารถcเซกเมนท์มาปรับปรุงเนอะจะสู้ได้ไง) ภายในพอๆกันหมดครับทุกรุ่นแต่ถ้าภายในดีสุด ณ ตอนนี้ยกให้อัลเมล่าครับ เก็บเสียงดีภายในดีครับ

kip_keng

มิลานเป็นตัว MC ของมิราจอะป่าวก๊าบ emo29 emo29

FIRSTdano

เจ้าของกระทู้อาจพิมพ์ผิดก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน ผมก็ยังพิมพ์ผิดบ่อย ๆ ยังไงก็มาแชร์กันต่อแล้วกัน

NoOm♪

OK มว๊ากกก
MIRAGE GLX 5MT A66

Säke_111☮

emo2

พิมพ์ผิดไม่เป็นไร...เข้าใจตรงกันก็พอ
emo24 emo24 emo24