รายงานตัวสมาชิกได้ที่ห้องนี้ครับ

เริ่มโดย MTC_Admin, 20พ.ย.2011, 18:31:34

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

linpuppy

ดีคะ หลินมิตซูค่ะ emo1

linpuppy

ืืังานที่เมืองทองยังไม่ได้เอารถมาโชว์นะคะ รถจริงจะเปิดตัวเดือนมีนาคมค่ะ หรืออาจเป็นในงานมอร์เตอร์โชว์นะคะ ส่วนรายละเอียดทางมอร์เตอร์ยังไม่ได้แจ้งค่ะ เพียงแต่บอกให้รอไปอีกนิดก่อน อีกกัีนอีกหน่อยนะคะ

option-thailand

เอ บางนา ครับยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ

superden

ผมชื่อ เด่น อยู่เชียงใหม่ครับ
ผมคิดว่าปี 2555 จะออกรถใหม่ (ตามนโยบายรัฐบาล รถคันแรกของเมีย) กำลังมองหา eco car ที่โดนใจ แต่ยังไม่แน่ใจว่าคือคันไหน

autaitorn

สวัดดีค่ะ อุ๊ เจียงฮายเจ้า น้องใหม่ค่ะ emo12

MTC_Admin

สวัดดีค่ะ อุ๊ เจียงฮายเจ้า น้องใหม่ค่ะ emo12

ยินดีต้อนรับครับ

drew

emo8สวัสดีครับ   มิราจเสียดาย ตั้งมีนาแหน่ะ นานไปนิสสส

firerescue2422

emo12  ดีคร้าบบ อาร์ต..คลองสาน คร้าบบ  emo12

กำลังจะถอยรถออกมาฉลองลูกชายที่กำลังจะเกิดปลายเดือน มกรา..นี้
            ที่แรกก้อกะว่าจะเล่น March อ่ะแหละ ...แต่พอไปเห็นเจ้า Mirage เข้า....หึ หึ  หึ
   emo23 ผมตกหลุมรักเจ้า Mirage ขึ้นมาทันที ในใจมันร้อง "  จ า...เ อาาา  เค้าจ า.. เอาาาา "
                                   emo3 รอก็รอว๊ะ 3-4 เดือนเอง  emo3
                                                   ( ก้อมันอยากได้นี่ )

emo11 พี่ ๆ น้อง ๆ ครับ ถ้ารู้ว่าเปิดจองเมื่อไหร่ อย่าลืมบอกกันด้วยเน้ออ  emo11

drew

ความที่รอนานเพราะขายรถไปคันนึงแว้วไม่พอใช้อะ เลยไปเหล่ๆๆเจ้า kia k1ไว้อะ แต่เหล่เฉยๆนะมาไว้ๆๆๆน้าเจ้ามิราจจจจจจจจจจ emo16

น้องแพท

emo6 หวัดดีครับ น้องแพทสุรินทร์ ครับ
แพท

น้องแพท

รีบมาไวๆ นะเจ้ามิราจ อย่าให้รอนาน
แพท

HS7LMV

สวัสดีปีใหม่ครับ อาทิตย์ครับ

popo sung

ลุงสตราด้า สวัสดดีครับ

peerasitr

พิษณุโลกครับ รอด้วยคน  emo24

ขึ้นบน