++ ติดกันหรือยังสติ๊กเกอร์ Mirage สมุทรปราการ Club ++ เท่ห์มากกก ขอบอก ^^

เริ่มโดย ฟ้าใส 007_TG, 09ม.ค.2013, 04:20:32

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

เราคนไทย

พระประแดงได้ไหมอ่า  emo4

Hanakaa

ดีครับ ขอร่วมกลุ่มด้วยวิ่ง แพรกษาครับ สอบถามครับ รับติ้กเกอร์ได้ ณ จุดไหนของบิ้กซีครับพอดีพรุ่งนี้ผ่าน  emo5 emo5 emo5

ฟ้าใส 007_TG

ขออภัยทุกท่าน ที่สอบถามเข้ามานะครับ หลักๆตอนนี้เลย ผมเองยุ่งๆกับการทำทีมฟุตบอล Mirage FC. ซะส่วนใหญ่ ซึ่งสมาชิกโซนสมุทรปราการหลายคนก็อยู่ทีมนี้ ในส่วนของการมีทติ้งกลุ่มนี้คงไม่มีน่ะครับ ^^ แต่ถ้าใครอยากได้สติ๊กเกอร์ไปติดเท่ๆ ตอนนี้ผมให้ฟรีครับ มารับได้ที่สนามฟุตบอล ฟุตซอลสปอร์ต ตรงบางแก้วครับ ก่อนถึงปั๊มเชลล์ครับ ซึ่งกิจกรรมหลักๆเลย คงเป็นกลุ่มใหญ่อย่างมิราจไทยแลนด์คลับเลยครับ ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
นัท
emo70 emo70 emo70 emo70 emo70

ขึ้นบน