ขอถามพี่ๆ เรื่องต่อประกันปีที่ 2 หน่อยครับ ผมไม่มีประสบการณ์

เริ่มโดย dragoons, 16ม.ค.2013, 17:33:29

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

Boyd_Mirage

ของผม GLX CVT  ทุนประกัน 280,000.-  ไม่ระบุคนขับ  ชั้น 1 ไทยประกันภัย  11,116 บาท (ไม่รวม พรบ) ครับ
"คนแน่แน่วเท่านั้น ผู้ชนะ"

natait

GLX M/T สินมั่นคง ประกันตามไมล์ ฟรีค่าเสียหายส่วนแรก ระบุคนขับ ซ่อมอู่ 8,560 บาท ไม่รวม พรบ. ทุนประกัน 200,000 ถ้าต้องการทุนประกันเพิ่ม เบี้ยประกันก็สูงขึ้นครับ

A-nan

เราใช้วิริยะครับ 14500 บาท พรบอีก 645 บาท ลองเข้าไปดูที่หน้าเว็บนี้ก็ได้ครับ
www.Srikrungbroker.co.th
มันมีโปรโมชั่นเเต่ละบริษัท เราเป็นตัวเเทนขายอยู่ ต่อรองได้นะ

hot_e_male@hotmail.com

ประกันชั้น1 สินมั่นคงตามไมล์ สามารถเลือกทุนประกันได้เอง
ไม่มีค่าแอ็กเซฟ ระบุคนขับ เบี้ยอยู่ที่ 8,000- 10,000 (แล้วแต่ทุนประกัน)
ราคาน่าคบหา แนะนำครับ ^^
ความสุขอยู่ใกล้ๆแค่รอบตัวเรา มองเห็นมันหรือป่าว...เท่านั้นเอง

Damask

ต่อแล้วค่ะ ประกันชั้น 1 ปี 3 ทิพย รุ่น GLS Ltd. ปีที่แล้วทุน 4 แสน ปีนี้เหลือ 360,000 เบี้ย 11,425 + พรบ. 645 แบบไม่ระบุคนขับ ปีที่แล้วไม่มีการเคลมเลยได้ส่วนลด ^.^
(>.<) ฝันให้ไกล ไปให้ถึง (^.^)

knaymai

ทุนเหมือนกันบริษัทเดียวกันทำไมของผมเขาแจ้งมา19975บาทเคลมครั้งเดียว

LOVE OR WAR

ทุนเหมือนกันบริษัทเดียวกันทำไมของผมเขาแจ้งมา19975บาทเคลมครั้งเดียว

เครมหนัก มันก็ปรับเพิ่ม ยิ่งเครมบ่อยๆ มันก็ยิ่งปรับไล่ไปซื้อเจ้าอื่น อิอิ
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

ขึ้นบน