ใช้มิราจมาสามเดือนเจอแต่ข้อเสีย

เริ่มโดย oxmaru, 24ม.ค.2013, 04:54:25

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

jirayu

ว่าแล้วเชียว...หุหุ

aumzaa

ยกมือสุดแขน ว่าตั้งแต่มีเจ้า มิราจ ตะวันไม่ตกดิน ไม่เข้าบ้าน

ฮ่าาาาาาาา

ตอนนนี้ลูก ๆๆ (หมา) งอนกันเป็นแถวววว แม่ กลับบ้านช้าาาา

whoamiiama

I ย๊ะ!!!  emo8 เห็นกระทู้ ว่าจะเข้ามาบ่นๆ สะหน่อย อ้าวไหงเปงแบบนี้ ฮ่าๆๆ
พูดอีกกะถูกอีกตาม เจ้าของกระทู้ว่า นั้น 555

nine8668

ผมก็มีปัญหา ตอนไปเที่ยวเชียงใหม่ เจอด่านตำรวจใหญ่มาก แต่ตำรวจ ไม่เรียกคันไหนเลย ที่นำหน้าเรา พอถึงเราดันเรียก
คิดในใจเอาแล้วไง พอเปิดกระจกตำรวจ  พูดขอโทษครับที่ทำให้เสียเวลา  แล้วพวกตำรวจอีกสามสี่คน ก็เดินตามมา แล้วตำรวจคนแรกพูดต่อว่า พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ และสีนี้เลย
ของผมเทาดำ อยากรู้จริงๆครับขับจริงๆวิ่งได้กี่กิโลลิตรครับ อ้าว เรา
นึกว่าจะโดนซะแล้ว ผมรีบตอบไปว่า ผมขับมาเชียงใหม่จับระยะดูตลอด ได้24กิโลต่อลิตรครับ วิ่งทางไกลนะ
ถ้าในเมือง แล้วแต่รถมากน่้อยครับ  ตำรวจที่เฝ้ารุมล่้มอยู่พูดออกมา
ว่า เจ๋งจริงๆครับ แจ๋วมากเลยครับ ประหยัดสุดๆ ผมจองรุ่นนี่แน่นอน
แล้วตำรวจทุกท่านก็กล่าวขอบคุณเรา ที่ให้ข่้มูลและทำให้เสียเวลา
นี่แหละครับข้อเสียของมิราจ เจอใครทีไรต้องเสียเวลาตอบคำถามทุกที

mira

24ม.ค.2013, 20:20:42 Last Edit: 24ม.ค.2013, 20:30:41 by mira
 emo32

ของผมเจอเสียข้อใหญ่เลย
จอดที่ไหน ทำคนอื่นสายตาเสีย เพราะเดินตาเหร่น้องมิราจโดยเฉพาะตอนรถออกมาใหม่ๆ
มีอยู่ครั้งนึงไปจอดรอเพื่อนในซอยแถวบางนา ดับเครื่องนั่งอยู่พักนึงก็ได้ยินเสียมาทางท้ายรถ เป็นเสียงอาซ้อวัยกลางคน เฮ้ยๆๆๆๆมาดูเร็วๆๆ มิตซูมีรถเล็กๆแบบนี้ด้วยเหรอ ลูกชายออกมาดู แล้วบอกว่า รถมิราจไงแม่   
อาวเหรอนี่เหรอมิราจ สวยแนอะ คันก็น่ารัก เดินวนดูจนรอบรถ น่าแปลกที่เขาไม่เห็นว่ามีคนนั่งอยู่ในรถ ทั้งๆที่ฟิลม์รถผมก็ติด  emo34แค่60%

Säke_111☮

ปัญหาเยอะขนาดนี้คงต้องเก็บเจ้ามิราจไว้นานๆเพื่อทำวิจัยซะแล้ว
emo37

tam27tam

emo53 จขกท พูดอีกก็ถูกอีกคร๊าบบ

RedBull

ขายทิงเหอะครับ

สายฟ้า

emo52 emo52 emo52   ในนี้เขามีอะใรกันอ่ะ  คุยเรื่องใรกันหรา emo71 emo71 emo71
เจ้าสายฟ้า  ดีชั่วรู้หมด ... แต่ มันอดไม่ใด้ 
!!!!!

Kanok

ผมได้รถมา 8 เดือนแล้ว ยังแต่งไม่เสร็จเลย มี ของตกแต่งมาเรื่อยๆ ทำให้อดใจไม่ไหว
Mitsu in my live.Mitsu in my heart.
Kanoktg@gmail.com  Tel : 0870586776

aad.mirage

ข้อเสีย  ยิ่งแต่งยิ่งหล่อ เบื่อไม่มีเงินจะแต่งแล้ว emo64

jack9796

ผมก้อหลงเข้ามาเจอหลอกเต็มๆ ว๊ากกกกกกกก เจอผี อิอิ emo60 emo60 emo60
โตไปหนูจะเป็ง อีโว 0.0

BoyMR

ผมก้อหลงเข้ามาเจอหลอกเต็มๆ ว๊ากกกกกกกก เจอผี อิอิ emo60 emo60 emo60

พี่ครับ ไอสติ๊กเกอร์ด้านหน้าแบบพี่เนี่ย พี่แอบไปซื้อร้านไหนอ่ะ ดูแล้วมันเข้ารูปได้พอดีจริง ๆ (หามาหลายร้านแต่ยังไม่มั่นใจครับ) เป็นวิทยาทานด้วยเถิด emo3

เทพคุ้มครองให้ข้ากล้าฝ่าประจันศัตรู และข้าจะชนะศัตรูในสมรภูมิ เพราะข้าฝึกฝนมาดี

jack9796

พี่ครับ ไอสติ๊กเกอร์ด้านหน้าแบบพี่เนี่ย พี่แอบไปซื้อร้านไหนอ่ะ ดูแล้วมันเข้ารูปได้พอดีจริง ๆ (หามาหลายร้านแต่ยังไม่มั่นใจครับ) เป็นวิทยาทานด้วยเถิด emo3
ตรงไหนครับคุณบอย ตรงกันชนหรอ เอาสติกเกอร์ทาบแล้วก้อเอาที่เป่าผมของแฟนเป่าให้เข้ารูปครับ แล้วก้อเอาคัทเตอร์ตัดเก็บงานครับ แต่ก้อลอกหลายครั้งเพราะว่ามันเป็นช่วงโค้ง  emo66 emo66 emo66
โตไปหนูจะเป็ง อีโว 0.0