สาวกสีเหลือง Mirage ตัว TOP Show Room เซียร์ รังสิต

เริ่มโดย advance1011, 09พ.ค.2012, 04:43:47

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Boy_Somphop

ขอโทษทีครับ ผมจะสื่อว่า ที่ Show Room เซียร์ รังสิต ชั้นใต้ดิน มี Mirage สีเหลือง ตัว TOP มาให้ลูบๆ คลำๆ ครับ สวยมากๆ เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากมาเห็นตัวเป็นๆ มาได้เลยครับ emo18 emo18 emo18

อ้อ อย่างนี้นี่เอง ขอบคุึณมากๆครับผม  emo24

aum_RANDOM

สีเหลือง ครับ สีเหลือง สวยมาก emo17 emo24

wtf

ผมทำงานแหลมฉบัง ใกล้ MMTH
เมื่อวานเย็น ขากลับ (บ้านผมอยู่เลี่ยงเมือง) ขับรถกลับ เห็น Mirage ประมาณ 3 เทรลเลอร์ มุ่งตรงเข้า กทม. ไม่รู้ไปทางไหน...

ที่แน่ๆ มีแต่สี่เหลือง กับ สีฟ้า รวมๆ ประมาณ 15 - 20 คัน...

Boy_Somphop

เมื่อวานเย็น ขากลับ (บ้านผมอยู่เลี่ยงเมือง) ขับรถกลับ เห็น Mirage ประมาณ 3 เทรลเลอร์ มุ่งตรงเข้า กทม. ไม่รู้ไปทางไหน...

ที่แน่ๆ มีแต่สี่เหลือง กับ สีฟ้า รวมๆ ประมาณ 15 - 20 คัน...

ไม่มีดำบ้างเหรอคร๊าบบบ   emo28

wtf

ไม่มีดำบ้างเหรอคร๊าบบบ   emo28

เห็นแค่สองสีครับ... ผมจองขาวมุกไว้... ยังไร้วี่แวว...

Nui_TG

เคยเห็นสีเหลืองหล่ะ สวยจริง อะไรจริงนะ emo18
อยากให้ทุกวันเหมือนฟ้าหลังฝน
Life not difficult is you think

nazzy

คันเทรลเล่อ หรือคันมิราจ

mm

ไม่เข้าใจว่าทำไมมีแต่สีฟ้ากับเหลือง+แดง emo16
สงสัยโรงงานผลิตสี น้ำยังท่วมอยู่แน่เลย emo34

wtf

คันเทรลเล่อ หรือคันมิราจ

รถเทรลเล่อร์ 1 คัน บรรทุก Mirage ประมาณ 8 คัน
ผมเห็น 3 เทรลเล่อร์ ที่เลี่ยงเมือง ขาออกจากแหลมฉบัง...

ต้องขออภัย ที่ข้อความไม่ชัดเจน เลยทำให้งง

GaLoNz

มีแต่ 2 สี นี้ เปน ตัวโปรโมท แน่เรย

arto

สีนี้ขอบาย... ไม่ถูกโฉลก อย่างแรง...

อย่างแรงด้วยคน emo21