เฮดซิ่ง mirage มาแล้วครับ...ซากุระ เฮดเดอร์ เทอร์โบ งานคุณภาพ ราคาไม่แพงครับ

เริ่มโดย SAKURA, 18เม.ย.2013, 22:40:11

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

RETROSPECT

เสาร์ อาทิตย์  เปิดทั้งสองวันนะครับ   

เข้ามาจัดกันได้เลย    emo53

- เดินเลสท่อนหลัง พร้อมหน้าแปลน และเข็มขัดเสตนเลสยึดหม้อพักปลาย
ถ้าเป็นมิราจ เท่าไหร่ครับ มีท่ออยู่แล้ว ว

Midnight Racing ONLY!!

SAKURA

เสาร์ อาทิตย์  เปิดทั้งสองวันนะครับ   

เข้ามาจัดกันได้เลย    emo53

- เดินเลสท่อนหลัง พร้อมหน้าแปลน และเข็มขัดเสตนเลสยึดหม้อพักปลาย
ถ้าเป็นมิราจ เท่าไหร่ครับ มีท่ออยู่แล้ว ว

ถ้าเดิน 1.5 อยู่ประมาณ 1200-1600 ครับ  ขอดูทรงหม้อพัก กะไลน์ท่อที่จะเดินอีกทีครับ   emo24

วันนี้  toyota  day  ครับ

SAKURA

เมื่อวาน 8 คันครับผม

choosak

ถ้าเดินท่อ มิราจ จากหน้าแปรนถึงปลายรวมพักกลาง (เลส) ราคาเท่าไร
แล้วมีแบบสำเร็จ(นำมาใส่เอง)มีบริการส่งไหมครับ
ถ้าเอาพักปลายด้วย รวมเบ็ตเสร็จเท่าไร ครับ

SAKURA

ถ้าเดินท่อ มิราจ จากหน้าแปรนถึงปลายรวมพักกลาง (เลส) ราคาเท่าไร
แล้วมีแบบสำเร็จ(นำมาใส่เอง)มีบริการส่งไหมครับ
ถ้าเอาพักปลายด้วย รวมเบ็ตเสร็จเท่าไร ครับ

เรื่องจัดส่ง ถ้าเดินทั้งชุด คงไม่ได้จัดส่งครับ  ต้องขออภัยด้วยครับ   emo64

SAKURA

วันนี้ ทำรถ Saab มาเดินท่อหลังเทอร์โบ   ,  Accord K24A มาใส่เฮดเดอร์   ตบท้ายด้วย  Yaris มาจัดยกชุดทั้งเส้น     และแล้ว วันนี้ก็เลิกดึกอีกตามเคยยย  ครับ

mystiqueman

อยากได้เสียงเพราะ เอาแบบต้นไม่หาย ทำไรบ้างครับพี่  emo71

SAKURA

อยากได้เสียงเพราะ เอาแบบต้นไม่หาย ทำไรบ้างครับพี่  emo71

ตั้งหน้าแปลน  เดินเลสเฉพาะท่อนหลัง  กะใส่พักปลายไส้ย้อนสวยๆ ใบนึงครับ

สนใจ สอบถามได้ครับผม

SAKURA

สนใจสอบถามได้คราบ

SAKURA

งานขึ้นเฮดเดอร์ที่ร้านครับ   เสร็จช้า เพราะมีรถเข้าตลอด    สนใจสอบถามได้ครับผม

ฟ้าใส 007_TG

พักปลาย JS ได้ไหมครับ แล้วรอบจะตกหรือเปล่า เกียร์ออโต้ แค่อยากเสียงเพราะๆๆ ครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ ^^  emo70 emo70 emo70

ตั้งหน้าแปลน  เดินเลสเฉพาะท่อนหลัง  กะใส่พักปลายไส้ย้อนสวยๆ ใบนึงครับ

สนใจ สอบถามได้ครับผม

SAKURA

พักปลาย JS ได้ไหมครับ แล้วรอบจะตกหรือเปล่า เกียร์ออโต้ แค่อยากเสียงเพราะๆๆ ครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ ^^  emo70 emo70 emo70

ได้ครับ  เลือกเป็นไส้ย้อน  ค่าหม้อพัก Js ประมาณ 2900-3200  ส่วนค่าเดินท่อ  ต้องขึ้นกะว่าจะเดินแบบตัดต่อใส่เลย ราคาไม่กี่ร้อย  หรือจะตั้งเป็นหน้าแปลนขึ้นมา แล้วเดินเลส โชว์ท่อนหลังครับ  มาคุยที่ร้านก็ได้คราบผม

ลูกค้ามา เซ็ตเทอร์โบ ครับ   มีของบางส่วนมาให้  แต่งานทำมาไม่ดี  ผมเลยต้องแก้ใหม่ทุกชิ้นเลยครับ

SAKURA

งานขึ้นเฮดเดอร์ที่ร้านครับ  ยัดเข้ารถแล้วครับ

SAKURA

เสาร์ อาทิตย์  ร้านเปิดตลอดครับ

สนใจสอบถามได้ครับผม

ขึ้นบน