เฮดซิ่ง mirage มาแล้วครับ...ซากุระ เฮดเดอร์ เทอร์โบ งานคุณภาพ ราคาไม่แพงครับ

เริ่มโดย SAKURA, 18เม.ย.2013, 22:40:11

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

SAKURA

ผลงานประจำวันนี้ครับ

คันนี้มารอขึ้นเฮดเดอร์  กะท่อตูดเทอร์โบใหม่ครับ  เจ้าของเค้าว่าของเดิมตอนนี้ มันไม่สวย  มันไม่สุด

SAKURA

สอบถามได้ครับผม

SAKURA

สนใจสอบถามได้ครับผม

SAKURA

เสาร์  อาทิตย์  เปิดทุกวันนะครับผม

pud Ratchaburi

เฮดเดอร์ มิราจ เกียร์ธรรมดาเท่าไรครับพร้อมติดตั้ง

SAKURA

เฮดเดอร์ มิราจ เกียร์ธรรมดาเท่าไรครับพร้อมติดตั้ง

เฮดมิราจ ยังไม่ได้ทำเลยครับ  ต้องเอารถมาจอดขึ้นแบบที่ร้านครับผม  ใช้เวลาประมาณ 3-5 วันครับ

สนใจสอบถามได้ครับ

SAKURA

SAKURA

SAKURA

ผลงานประจำวันนี้ครับ

huangsuwan

สวัสดีครับ

อยากเห็นภาพของ มิราจ เกียร์ At บ้างครับ

SAKURA

เกียร์ออโต้  เดิน 1.5 นิ้ว  กับหม้อปลายไส้เยื้อง / ย้อน ครับผม

ส่วนมิราจ คันขาว ข้างบน เป็น MT มาทำยกเส้น ผมเดินเลส 1.75 กับพักปลายไส้ตรง พักกลาง 1 ใบ ไส้เกลียวครับผม

สนใจ  โทรติดต่อสอบถามได้เลยครับผม

SAKURA

ผลงานครับ

SAKURA

ผลงานครับ 

ถ่ายไม่ทันก็เยอะ  ลงแม่แรงปุ๊บ กดแซ๊ดดด  ออกไปเลยครับ  555

SAKURA

สนใจสอบถามได้ครับ   emo11

ขึ้นบน