ล้อเรโทรแนวๆถ้าคุณแนวพอ (และงบน้อย อิ อิ)

เริ่มโดย moonamtok, 28พ.ค.2013, 20:01:04

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Nightvariety

แนวมาก ๆๆ

- สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ตัวทำ -

singha_man

ล้อนี้ใส่ยางเดิมติดรถได้เลยหรือป่าวครับ....หรือต้องซื้อใหม่

LOVE OR WAR

ที่ไหนมีขายเนี่ย ชอบ
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

บ๊อบ

คือเป็นงานผ่าแล้วมาทำสีใช่มั้ยครับ ไม่ทำสีเหลือเท่าไหร่ครับ รบกวนถาม^^

moonamtok

ล้อนี้ใส่ยางเดิมติดรถได้เลยหรือป่าวครับ....หรือต้องซื้อใหม่

อยู่ที่หน้ากว้างที่เราเลือกครับ อย่างล้อของผม หน้า7นิ้ว หลัง7นิ้วครึ่ง ใส่ยางเดิมได้เลยกะลังสวย ถ้ามากกว่านั้น ก็อาจต้องเปลี่ยนเป็นยาง ของพวกอัลเมร่าครับ

moonamtok

ที่ไหนมีขายเนี่ย ชอบ

ผมรับทำอยู่ครับ สนใจโทรถามได้ 087-9592354 นนท์ครับ

moonamtok

คือเป็นงานผ่าแล้วมาทำสีใช่มั้ยครับ ไม่ทำสีเหลือเท่าไหร่ครับ รบกวนถาม^^

ไม่ทำสีลดลงไป600บาทครับ เพราะค่าสีไม่แพงครับ มันแพง ค่ากระทะ 8 วงนี่ละครับและค่าแรง เพราะ งานเชื่อมต้องละเอียด ไม่งั้นซึมได้ครับ ต้องเช็คการรั่วตลอดขณะทำ

jodmaru

สามารถสั่งค่า ออฟเซ็ต และหน้ากว้าง ได้มั๊ยครับ น่าสนใจมากๆ

moonamtok

สามารถสั่งค่า ออฟเซ็ต และหน้ากว้าง ได้มั๊ยครับ น่าสนใจมากๆ

ออฟเซทจะเท่าเดิมของล้อกระทะเราครับ แต่เราจะต่อให้ยื่นออกมาหน้ากว้างเท่าไหรก็ได้ ล้อกระเดิมเรา 4.5 นิ้ว เราเอาเป็นตัวตั้ง แล้วบวกเพิ่มต่อออกมายื่นกี่นิ้วก็ว่าไปครับ ง่ายๆคือ ขอบล้อด้านที่อยู่ในซุ้มจะเท่าเดิม มีแต่ด้านนอกยื่นออกมาครับ แต่มิราจโช๊คนิ่มมากจะยื่นออกมามากๆ ต้องระวังด้วยครับ ขอบ14ก็มีเสียวได้ครับ หรือ แนวพออยากยื่นโหดๆก็ไปจัดโช๊คหลัง นิววีออส ก็อยู่แล้วครับ นี่ผมก็ว่าจะจัดหลังสักคู่เหมื่อนกัน

บ๊อบ

สุดท้ายแล้วครับ มีรับประกันชิ้นงานมั้ย อะไรอย่างไรครับ

tonzateam

สุดท้ายแล้วครับ มีรับประกันชิ้นงานมั้ย อะไรอย่างไรครับ

เห็นตัวอย่างสีที่เอามาให้ดูโดนใจมาก อยากทราบว่ามีรับประกันไหม !!!  emo8

japathai

น่าสนใจ emo60

LOVE OR WAR

ถ้าต้องการเป็นชุบโครเมี่ยมจะได้ไหมคับ 
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

pongwit

ขอบ14ใช้กับยางเดิมได้เปล่า   ออฟเท่าไหร่  หน้ากว้างเท่าไหร่
เสร็จนาฆ่าโคถึกเสร็จสึกฆ่าขุนพล