โปรโมชั่นประกันชั้น 1 Mitsubishi Mirage ทิพยประกันภัย - 9,999 บาท

เริ่มโดย AskHanuman, 11ก.ค.2013, 23:58:44

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

chok_chai

ทำประกันราคาถูก สิ่งที่สมควรอย่างยิ่งคือ "อ่านสัญญาให้ละเอียด"

น้องผมโดนมาแล้ว ทำประกัน ปาเจโร่ ราคาถูกกว่าที่อื่นเกือบหมื่น แต่ไม่ได้อ่านให้ละเอียด
กลายเป็นว่า พอถึงเวลาเครม ต้องจ่าย 5000 ก่อนถึงจะเครมได้ เนื่องจากระบุในสัญญาว่า ได้ทำเป็นส่วนลด ถ้าหากเกิดอุบัตเหตุ จะทำการซ่อมได้ก้อต่อเมื่อ จ่ายค่าส่วนนี้ 5000บาท จำไม่ได้ว่าเรียกว่าอะไร

ข้อความด้านบน เป็นประกันชั้น1 ทุกประกัน 7แสนบาท  emo64 emo64

Hello

ขอทราบรายะเอียดหน่อยค่ะ
easy_quick@hotmail.com

noi-norciv

ขอทราบรายะเอียดหน่อย
pnoi_norciv@hotmail.com

tonzateam

ส่งให้ด้วยครับ tontonzateam@gmail.com

hot_e_male@hotmail.com

ขอรายละเอียดด้วยครับ hot_e_male@hotmail.com
ความสุขอยู่ใกล้ๆแค่รอบตัวเรา มองเห็นมันหรือป่าว...เท่านั้นเอง

bird_small

ด้วยคนครับcomputer_anucha@yahoo.com

Mind_Mintto

ขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ my_mintkku@hotmail.com emo66

TOTO_NARAK

ขอด้วยครับ TOTO_NARAK.2528@hotmail.com

JoopJoop

ขอรายละเอียดด้วยคะ lunlaa11@gmail.com

proinoi

ar@casadel.com
ขอด้วยคนครับ

BEER@KEA

ส่งให้ผมด้วยครับ bbeerr2527@hotmail.com  จะหมดสัญญา ตุลาคม 56 นี้แล้วคับ

arun30174

ขอรายละเอียดด้วยครับ erementa.gerad@gmail.com

lekvong99

ขอรายละเอียดด้วยครับ lekvong99@ฮ๊อทเมล

vasabetoey

ขอรายละเอียดด้วยครับ
vasabe_nene@hotmail.com