ใส่ล้อแอททราจมา อิอิ

เริ่มโดย เทพธิดาปลาแดกอึ่ง, 06ก.ย.2013, 08:27:30

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

เทพธิดาปลาแดกอึ่ง

หล่อมั่กๆ  emo66
emo70 ขอบคุณค่า

สวยดีครับ ไม่ต้องแก้ไขไดๆ ก็รถมันตัวเดียวกันอ่ะ...
emo32

ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเลยค่ะ

สวยมากกกกก..... ++++!!!!
อยากทราบราคาด้วยคน

สวยดีครับ ได้ล้อมาเท่าไหรครับ ต้องทำอะไรเพิ่มเปล่าครับ
emo66

emo2

สวยดีครับ ได้ล้อมาเท่าไหรครับ ต้องทำอะไรเพิ่มเปล่าครับ
emo66

emo3 ได้มาเท่าไรครับ
เฉพาะแม็คนะคะไม่รวมยาง 9500 ค่า

ร้าน Sportmax กม.8 ใช่ไหมนี่  ....

emo28

emo3

อยากรู้ด้วย

ผมไปเปลี่ยนแม็กร้านนี้มาเหมือนกัน อยากรู้ราคาด้วยเหมือนกัน

emo24 emo24 อยากรู้ด้วยครับ คนที่ไปใส่มาไม่มีใครแย้มราคาเลย  emo25 emo25

emo2

emo66

emo3 ได้มาเท่าไรครับ
เฉพาะแม็คนะคะไม่รวมยาง 9500 ค่า

ผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่ใส่มาแล้วราคา11000ครับพร้อมยางครับ......... emo66 emo66 emo66 emo66

ใส่แล้วเป็นไงค่ะ ขอยลโฉมหน่อยค่า   emo3

Deaw

อัตราเร่งอืดกว่าเดิมมั้ยครับ

otto-ep28

รถสีดีกันเลยครับ ใส่แล้วดุดีจริงๆๆๆ รอราคาให้ลงอีกนิด อาจจะจัดบ้าง อิอิ emo71 emo71 emo71

ถ้าเทียบกับล้อเดิมที่ใส่คือ 15* 6.5 ออกตัวดีกว่าค่ะ

รถสีดีกันเลยครับ ใส่แล้วดุดีจริงๆๆๆ รอราคาให้ลงอีกนิด อาจจะจัดบ้าง อิอิ emo71 emo71 emo71

มิตจี้ของเราน้อร๊อกอยู่แล้วค่า อิอิ.    emo22

Deaw

ถ้าเทียบกับล้อเดิมที่ใส่คือ 15* 6.5 ออกตัวดีกว่าค่ะ

เทียบกับล้อติดรถล่ะครับ

panapop

เทียบกับล้อติดรถล่ะครับ

http://www.miragethailandclub.com/index.php/topic,12991.0.html
น่าจะได้นะครับ

leab-red

แล้วต้องใส่ปลอกกันสั่นเพิ่มไหมครับ คือจะเปลี่ยนเหมือนกันหาอยู่

ขึ้นบน