ใส่ล้อแอททราจมา อิอิ

เริ่มโดย เทพธิดาปลาแดกอึ่ง, 06ก.ย.2013, 08:27:30

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

TOTO_NARAK

ผมเปลี่ยนมาไม่ต้องนะครับ.....แต่ราคายังแรงอยู่นะผมว่าและคงไม่ลอมากเหมือนล้อมิราจแน่.... emo66 emo66

Mind_Mintto

สวยมว๊ากกก ชอบอ่ะ
ถ้ามีตังจะไปจัดมั่ง emo5

rutnarak

แพงมาก...คนขายแม็กยิ้มเลยเจอคนซื้อต่อราคาแบบนี้ แม็กพร้อมยาง 9000 ยังแพงเลยครับ emo29 ร้านรับเทิน 7000ชื้อขายกันเองเป็นหมื่น emo9 ใครอยากใส่รออีกนิดนะครับ วิ่งล้อเดิมไปเรื่อยๆ อีกหน่อยเยอะจนไล่ขับแจกยังไม่มีคนเอาเลย ดูล้อ vios เป็นตัวอย่าง ใจเย็นๆ แต่ถ้าใครขี่ emo50แอททราจรีบขายเลยนะครับหลักหมื่นอ่ะ ตอนนี้ยังมีคนเห่ออยากได้อยู่ เป็นหมื่นก็ขายได้อ่ะ

konnatadee

ผมไม่ชอบเลยที่จะมาบอก แพง แพง แพง อย่าพูดเพราะความอิจฉา อยากได้แต่ไม่มีกำลังซื้อนะครับ

คุณค่าในตัวมันถึงจะเป็นล้อมือ 2 แต่ก็มีความสดใหม่ และเป็นแม็กแท้จากโรงงาน

อย่าไปหลงมัวเมาว่าราคาจะเท่ากับล้อมิราจ ขอบ 14 ครับ

และราคาผมว่า อีกนานกว่าจะตก และ ตกลงไม่เยอะ ถามว่าทำไม ผมคิดเองนะ ในกระทะแอททราจ ก้อยากได้แม็ก แอททราจ คนใช้มิราจก็อยากได้ คนออกตัวท็อปมิราจก็ใช้ว่าจะเปลี่ยนแม็คทุกคน

แล้วลองมองในมุมกลับ ของเป็นที่ต้องการของตลาดอย่างนี้

ใครขาย แม็ครวมยางต่ำกว่าหมื่น เราจะมองว่า โง่ มั๊ยครับ จบ

เทพธิดาปลาแดกอึ่ง

ถ้าชอบก็จัดเลยค่ะ อย่าไปคิดมาก emo2

แพงมาก...คนขายแม็กยิ้มเลยเจอคนซื้อต่อราคาแบบนี้ แม็กพร้อมยาง 9000 ยังแพงเลยครับ emo29 ร้านรับเทิน 7000ชื้อขายกันเองเป็นหมื่น emo9 ใครอยากใส่รออีกนิดนะครับ วิ่งล้อเดิมไปเรื่อยๆ อีกหน่อยเยอะจนไล่ขับแจกยังไม่มีคนเอาเลย ดูล้อ vios เป็นตัวอย่าง ใจเย็นๆ แต่ถ้าใครขี่ emo50แอททราจรีบขายเลยนะครับหลักหมื่นอ่ะ ตอนนี้ยังมีคนเห่ออยากได้อยู่ เป็นหมื่นก็ขายได้อ่ะ

เทพธิดาปลาแดกอึ่ง

ตามนั้นค่ะพี่ . emo70

ผมไม่ชอบเลยที่จะมาบอก แพง แพง แพง อย่าพูดเพราะความอิจฉา อยากได้แต่ไม่มีกำลังซื้อนะครับ

คุณค่าในตัวมันถึงจะเป็นล้อมือ 2 แต่ก็มีความสดใหม่ และเป็นแม็กแท้จากโรงงาน

อย่าไปหลงมัวเมาว่าราคาจะเท่ากับล้อมิราจ ขอบ 14 ครับ

และราคาผมว่า อีกนานกว่าจะตก และ ตกลงไม่เยอะ ถามว่าทำไม ผมคิดเองนะ ในกระทะแอททราจ ก้อยากได้แม็ก แอททราจ คนใช้มิราจก็อยากได้ คนออกตัวท็อปมิราจก็ใช้ว่าจะเปลี่ยนแม็คทุกคน

แล้วลองมองในมุมกลับ ของเป็นที่ต้องการของตลาดอย่างนี้

ใครขาย แม็ครวมยางต่ำกว่าหมื่น เราจะมองว่า โง่ มั๊ยครับ จบ

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

โหลดลงสักนิดนึง สวยเลย :D

rutnarak

ก็ว่ากันไปครับ ซื้อมาแล้วทำไงได้ emo12 ผมไม่ได้บอกว่าแม็กแท้ไม่ดี แต่ผมบอกว่าแพงคุณจะว่าถูกก็เรื่องของคุณ เพราะคุณซื้อมาแล้ว  emo17ผมแค่บอกคนอื่นที่เขาอยากได้แบบคุณ ว่าให้รออีกหน่อย emo29อย่าไปทำเป็นอยากได้ เดี๋ยวโดนแพง และไม่ได้อิจฉาใคร ส่วนเรื่องเงินมีซื้อครับ แต่เงินทองมันหายากไม่ใช่หรอครับผ่อนรถก็เยอะแล้ว emo4ใช้จ่ายก็ควรคิดไม่ใช่หรอครับ ขนาดยกตัวอย่าง Vios ให้ฟังยังไม่ฟัง เอาไปเปรียบกับล้อมิราจซะงั้น เฮ้อ แล้วผมก็ไม่เคยด่าใครว่าโง่นะครับ emo29ขอโทษด้วยละกันที่ทำให้อ่านแล้วเข้าใจไปอย่างนั้น

bankiestar

emo29 อย่าดราม่ากันเลยนะคะ

เราก็เป็นคนนึงที่อยากได้ แต่คงต้องรอไปก่อน (ไม่มีเงินนั่นเอง 555)

คนที่ใส่มาแล้วก็สวยดีค่ะ อยากได้ มันใช่เลยอ่ะ เหมือนสวิฟนิดๆ  emo66

Noo Dang ^^

Boy_Somphop

อย่าทะเลาะกันเลยครับ เพื่อนกันๆ แลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ  emo26

chaimirage

มีเงินซื้อ....ชอบ....จบ

wii

ตอนนี้หาได้จากที่ไหนมั่ง อยากได้ emo10 emo10 emo10

chaimirage

ตอนนี้หาได้จากที่ไหนมั่ง อยากได้ emo10 emo10 emo10

ห้องซื้อขายในเวป....ครับ

rutnarak

ใครอยากได้ลองไปเดินแถวปทุมวันอ่ะครับ 9500 พร้อมใส่แต่เห็นแค่ชุดเดียว emo29 ยังไม่เยอะเหมือนยี่ห้ออื่น แต่ระวังนะครับ emo17พอไปเดินแถวนั้นแม็กแอททราจจะไม่อยู่ในสายตา emo22 เพราะแม็กพร้อมยางแถวนั้นเงิน คุณมันจะอยากออกจากกระเป๋า emo60แม็กใหม่ก็อปดีๆลายสวยๆ ยางใหม่ 16000 ก้ได้แล้ว เงินใช้ให้เป็นนะครับ ไม่ใช่ไม่ฟังอะไรก็มีเงินซื้อ..ชอบ..จบป่ะ อย่าแนะนำวิธีที่มันจะทำให้คนอื่นเสียเงินโดยใช่เหตุคนรักกันเขาไม่ทำครับ emo29 แต่ก็เห็นใจบางท่านที่อยู่ต่างจังหวัด ราคาอย่างนี้อาจจะหายางนิดนึง แต่เชื่อเหอะล้อติดรถก็คือล้อติดรถ มันมีราคาของมันเพราะมันไม่แตกต่าง อาจจะมีบ้างที่ขายได้ราคาดีเพราะเจอเนื้อคู่ แบบมีเงิน...ชอบ...จบป่ะ แล้วขายได้แพงเป็นหมื่น  emo53

ขึ้นบน