สำหรับท่านที่ต้องการเหล็กกันโคลงหน้า แอททราจ

เริ่มโดย เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน", 30ก.ย.2013, 02:48:41

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

LOVE OR WAR

แนะนำว่ากันโคลงให้เอาของแท้นะคับ 0  ถ้าอู่นอกทำมันจะใหญ่เกิน ผมว่ามันจะกระด้าง
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

แนะนำว่ากันโคลงให้เอาของแท้นะคับ 0  ถ้าอู่นอกทำมันจะใหญ่เกิน ผมว่ามันจะกระด้าง
ใช่ครับ เหล็ก กันโครง อย่างเดียวก็ได้ อะไหล่อื่นๆ หาเอง ได้

Modscom

ขึ้นบน