เรื่องพรหมปูพื้นครับ

เริ่มโดย sittikan27, 30ก.ย.2013, 17:10:59

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

sittikan27

เมื่อวันเสาร์ เอารถเข้าศูนย์เช็คระยะครับ   เจอกับเซลล์ที่ขายรถให้ เขาถามว่ามีพรหมปูพื้นยัง ผมบอกว่ายัง เลยขอบัตรประชาชน ไปเบิกพรหมมาให้ งง เลย ลองติดต่อไปที่เซลล์ดูเลยครับ น่าจะได้ครับ

wii

พรม 5 ชิ้นน่ะเหรอครับ  emo24 ตอนนี้แอบอยากได้ ยางปูพื้นของศูนย์ ตอนได้รถเซลล์แถมให้แต่พรม

rukava

emo16 ปูแล้วสวยจริงครับ แต่ดูแลยากนิดนึงต้องหมั่นเคาะฝุ่น ดิน ทรายออกครับ  emo43

guyjung

ขอดูรูปหน่อยครับ  emo5

PitirimMark II

ต้องลองมั่งละคับ^^
emo60 emo60

FIRSTdano

ตอนนี้ใช้พรมไวนิล ที่เป็นเส้นใยขดทับกันไปมา แบบหนาหน่อย ดีที่สุด ทำความสะอาดง่ายมาก  เพราะเคยใช้มาทั้งพรมผ้า พรมกระดุม ถาดยาง ยิ่งพรมกระดุมหน้าฝนเลอะเทอะที่สุดทำความสะอาดก็ยาก  พรมไวนิลถ้าเป็นฝุ่นเป็นทรายแค่เอาออกมาสะบัดๆ แถมด้วยเอาผ้าชุบน้ำหมาดๆเช็ด ก็โอแล้ว 555

poy55555

สงสัย เป็นพรมกำมะหยี่สีดำแน่ะๆเลยวันนี้เอารถไปเชคไปแอบถาม เขาว่าราคา 990 มั้งถ้าจำไม่ผิด อันนี้ให้ฟรีเลยหรอคะ อิอิ เซลทำไมใจดีจัง ว่าแต่เซลที่จัดให้เนี่ย ออกรถกับเขาหรือเปล่าคะหรือว่าอยู่ดีๆเขาก็ให้เลย

Root_WP

ของผมมันแอบใส่มาให้ตั้งแต่วันรับรถเลยครับ  ที่บอกแอบคือไม่ได้ระบุในรายการของแถม  มันปูไว้ใต้พรมกระดุมอีกทีเพิ่งมารู้ตอนเคาะฝุ่น - -