สอบถามเรื่องคาลิปเปอร์

เริ่มโดย Fongbbeerrz, 30ก.ย.2013, 22:09:14

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

PitirimMark II

เดิมจากรถก็มีมานะครับ รถผมเพิ่งไปแก้อาการเบรคสุดแล้วดังกึก กึกๆๆ หาจนพบสาเหตุเกิดจาคาลิปเปอร์ฝืด หล่อลื่นหายครับ

emo30 emo30

chain

รถผมใส่ไม่ได้ ติดก้านแม็ค  emo64

โดยส่วนตัวผมว่ามันก็สวยดีนะถ้าใส่กับล้อแม็คซี่เล็ก

บ้านสบายใจ

26เม.ย.2014, 00:55:58 Last Edit: 26เม.ย.2014, 00:59:07 by TheRVP
อ้าว งานเข้าเลย

ผมเพิ่งติดมาครับ น่าจะเหมือนพลาสติกๆ แต่ติดแบบใส่น๊อตครับ
ร้านเค้าตัดให้ครับ ใส่ไม่ได้ ตัดปีก 2 ข้าง

ความรู้สึกตอนนี้ รู้สึกว่า เบรดมันลึก กว่าเก่าครับ

ถ้าติดแล้วมันมีปัญหามากๆๆ จะได้เอาออกครับ

เอาไงดีครับ -_-!!!

domeno99

อ้าว งานเข้าเลย

ผมเพิ่งติดมาครับ น่าจะเหมือนพลาสติกๆ แต่ติดแบบใส่น๊อตครับ
ร้านเค้าตัดให้ครับ ใส่ไม่ได้ ตัดปีก 2 ข้าง

ความรู้สึกตอนนี้ รู้สึกว่า เบรดมันลึก กว่าเก่าครับ

ถ้าติดแล้วมันมีปัญหามากๆๆ จะได้เอาออกครับ

เอาไงดีครับ -_-!!!

ถอดออกดีกว่าครับ มีผลต่อเบรค
ทำให้เบรคคล้ายความร้อนได้ยากขึ้น สวยแต่รูปครับ
อย่าเอาตนเอง เป็นศูนย์กลาง "จักรวาล"

thekop

เปลี่ยนใหม่เลยจบ

josung123

อย่าใส่เลยครับ หาจานโตมาใส่ดีกว่า สวยด้วย ปลอดภัยด้วย เจิ้น จานเบรค
ไข่ต้มคุงคับ อิอิ MTC No. 418