มิราจน้อย บนภูทับเบิกครับ

เริ่มโดย bird_small, 29ต.ค.2013, 01:44:27

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

bird_small

พาลูกชายไปเที่ยว ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์ มาครับ มีคนถามว่า จะไหวไหมครับ แต่ผมว่าไหวไม่ไหวอยู่ที่ใจครับ เหมือนที่หลายๆ คนพูดไว้ MT ครับ ขับสนุกมากครับลองไปดูครับ ผมอยู่ อ.ประทาย จ.นครราชสีมา ไปกลับ ระยะทาง 756 กิโลเมตร ใช้น้ำมันไป 1,300 บาท โดยประมาณครับ ช่วงนี้เขากำลังเก็บผักครับ ซื้อมาด้วย 2 เข่ง 20 กิโลกรัม 260 บาท เจอเพื่อนๆ หลายคนเหมือนกันครับ

White_aka

มิราจMT ใช้อยู่เเน่นอนจริงๆครับ ประหยัดขึ้นเขาเเรงดีไม่มีตก .... มีรูปบรรยากาศด้วยมั้ย อยากดูอีก555555555
ในความมืดมิดยังมีดวงดาว และแดดยามเช้าพาให้เราก้าวไป

bird_small

เพิ่มเติมครับ

bird_small

เพิ่มเติมเรื่อยๆ

bird_small

ภาพไม่สวยนะครับแต่ก็ดูเรื่อยๆละกัน

bird_small

สุดท้ายละทนดูอีกนิดครับ

Engrit No.286

สวยครับ มีโอกาสจะไปบ้าง

KungZaa

ขอเสริมครับ
    ผมเองก็ไปมาเหมือนกันครับเมื่อเสาร์ที่ผ่านมามา ผมอยู่พิดโลกแต่ผมไปถึงดอยม่อนแจ่ม อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่มาแล้วครับ มิลาจMTเราไปไหวอยู่แล้วครับร่วมช่วยกันพิสูจน์ครับว่าใช้งานได้จริงครับ emo61  ถึงเล็กแต่พอตัวครับ... emo60

merio89

ไปมาเหมือนกันครับ เมื่อวันเสาร์นี้แต่ผมพักที่เขาค้อครับ emo12 emo12 emo12

Ball__17

AT ก็ขึนได้คับ ไปมาเมื่อไม่กี่วันคับ

glorfindel

ปีใหม่จะพาหลามน้อยไปบ้างครับ  emo66 emo66

art-มิราจฟ้า

ผมก็จะไปอาทิตย์หน้า16ต.คนี้อยากถามครับเกียร์Autoขึ้นไหวมั้ยครับ

SeaSky_The gang

ว่าจะไปต้นเดือน ธค คนมันจะเยอะไหมนี้
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

earth

สบายๆคับ ใส่S ไต่ไปเลยชิวๆ
ผมขึ้นไปม่อนแจ่ม มาแล้ว