ล่ารายชื่อเรียกร้อง บ.มิตซู

เริ่มโดย woody, 05พ.ย.2013, 02:29:05

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Modscom

จัดไปครับ เราต้องร่วมพลังกัน  emo17 emo17 emo17 emo17

Modscom

woody

ขอบคุณ คุณ Modscom ด้วยครับ  emo24

poly6

emo3ลงชื่อตรงใหนเอ่ย emo27

doraice

emo3ลงชื่อตรงใหนเอ่ย emo27

ขออนุญาติ จขกท.นะครับ
คลิกที่ลิงค์ >https://docs.google.com/document/d/1yC4jS0oVUYnzd7QM-S9y4s3mT6NiCJCwM5SDyuqF4eM/edit
เลื่อนลงมาด้านล่างจะมีตารางให้ใส่ชื่อ กับหมายเลข chassis จะมีรายชื่อเพื่อนๆอยู่ล่างๆจะมีช่องว่างๆ จัดเลยครับ emo8

LOVE OR WAR

หมายเลข chassis  ต้องลงครบไหม เห็นบางท่าน XX ไว้ 
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

Modscom

หมายเลข chassis  ต้องลงครบไหม เห็นบางท่าน XX ไว้

ผมว่าลงไว้ดีกว่าครับ

pmanat

พอดี มี เพื่อน เป็นนักข่าวช่องเนชั่น และผมก็ไช้รถรุ่นนนี้ด้วย   ก็เลยรบกวนขออนุญาต ข้อมูลเหล่านี้ไป นำเสนอนะครับ  เพื่อ จะได้เป็นสื่อ  ไห้ทางบริษัท  ออกมากระตุ้น   ความรับผิดชอบ 
เป็นอีกทาง ในการตอบคำถาม 
  emo60

Modscom

พอดี มี เพื่อน เป็นนักข่าวช่องเนชั่น และผมก็ไช้รถรุ่นนนี้ด้วย   ก็เลยรบกวนขออนุญาต ข้อมูลเหล่านี้ไป นำเสนอนะครับ  เพื่อ จะได้เป็นสื่อ  ไห้ทางบริษัท  ออกมากระตุ้น   ความรับผิดชอบ 
  emo60

ยินดีและขอบคุณมากครับ  emo3 emo3 emo3 emo3 emo3

JustLikeThis

emo60

ยินดีและขอบคุณมากครับ  emo3 emo3 emo3 emo3 emo3

เห็นแสงสว่างรำไรๆ ละครับ

woody

emo60

สุดยอดมากครับ emo24 emo24

Miro

ลงชื่อด้วยค่ะ
นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา

กฤษณาสอนน้อง: สมเด็จกรมพระยาปรมานุชิตชิโนรส

Modscom

ลงชื่อด้วยค่ะ

ยินดีครับ

narinwee

ตอนนี้ไปถึงไหนแล้วครับ