ล่ารายชื่อเรียกร้อง บ.มิตซู

เริ่มโดย woody, 05พ.ย.2013, 02:29:05

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

vinra1234

ผมเคยโทรไปถามเรื่อง ติดแก๊ส ที่ไหนๆก็บอกว่าประกันเครื่องยนต์ขาด ช่วงล่างและอื่นๆ ไม่ขาด

มิตซูตอบมาสั้นๆ ว่า ขาดรับประกันทุกอย่างค่ะ

โอเครครับ ขาดก็ขาดผมก็จะติด ที่ผ่านมาประกันก็ไม่เห็นจะช่วยอะไรอยู่แล้ว อะไรเสียก็มาเรียกเก็บอยู่ดี

ทุกวันนี้จัดเต็มสูบ ทั้งท่อ ทั้งเครื่องเสียง ติดแก๊ส ขาดก็ขาดสิว่ะ
มีความสุข ไม่ต้องมาคิดว่าประกันจะขาดหรือป่าว พังขึ้นมาก็ขายทิ้งส่ะ

ไม่ได้รวยหรอก แต่จะหันไปคบเจ้าอื่นที่ไม่เรื่องมากอย่างนี้ดีกว่า  emo64 emo64

poy55555

ทางแก้กันเรื่องหาย (ตามความคิดผมนะ)
1.ส่งหนังสือไปใหม่ แต่พิมพ์ไปด้วยว่า ให้ตอบเป็นลายลัษณ์อักษร ภายในกี่วัน......
2.แล้วพิมพ์เพิ่มไปว่า จะขอภายแพร่ ความจริงเรื่องนี้ตามสื่อๆ ต่างๆ (ประมาณว่าขู่ก่อน ถ้าเรื่องเงียบ)
3.ถ้าตามกฎหมาย แล้วทำไม่ได้มาตราฐาน ร้อง สคบ.
4.ถ้าเงียบอีก นัดรวมตัวไป สนง.ใหญ่ เลยดีไหม

ปล.ถ้าเปงข่าวดังๆ ขึ้นมายอดขายเค้าตกแน่นอน (แรกๆ ออกมามีปัญหาอะไรแก้ให้หมดทุกอย่าง)  ถ้า ผลเป็นยังไงช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ เป็นระยะนะครับ

ลืมอีกเรื่อง ถ้าจะได้รายชื่อเยอะๆ ผมว่าเอาไปลงในเฟส คลับมิราจน่าจะได้เยอะกว่านี้นะครับ
1.miragethailandclub
2.MirageAllZone
3.มิราจ คลับ นครปฐม
4.Mirage Rayong
5.Mirage_SamutPrakan
6.Southern Mirage Club
7.MIRAGE-CLUB
8.ThaiMirageEco CLUB Thailand
9.Mirage Club@ Korat
10. ฯลฯ

เรื่องโพสในคัลบเฟส ผมขอให้เจ้าของกระทู้เป็นคนโพสนะครับ เพราะผมไม่รู้เรื่องเดิมเป็นไง เดี่ยวถามมาตอบมะได้ครับ

ก็เห็นด้วยคะ รอฟังแนวทาง จขกท ต่อไป

arun-G35

จัดให้หนักแบบนี้  emo66

yozaku

รอข่าวความคืบหน้าต่อครับ ... เสียดายนะครับถ้ามิตซูออกมาแนวนี้  คันต่อไปผมคงย้ายค่ายแล้วครับ  ไปดู Ford มาตอนเย็นส่วนลดเรือนแสนเหมือนกันตอนนี้ ..... emo35

yozaku

ตกลงกระทู้ จบลงแค่นี้ใช่มั้ยครับ ไม่มีอะไรคืบหน้าแล้ว ... จะได้หามาใส่เองครับ  emo35

Gritsanapong

รอ ต่อไป  emo64

sproze

ลงด้วยครับemo61
save energy

LOVE OR WAR

รอข่าวความคืบหน้าต่อครับ ... เสียดายนะครับถ้ามิตซูออกมาแนวนี้  คันต่อไปผมคงย้ายค่ายแล้วครับ  ไปดู Ford มาตอนเย็นส่วนลดเรือนแสนเหมือนกันตอนนี้ ..... emo35

น้องผมมาขอแลกเหมือนกัน มัน(แดกน้ำมันมากเฟียสต้าอะนะ) กินอย่างกะปล้น
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

poy55555

อัพด้วยช่วยกัน รอความคืบหน้า

Noptoyo

ช่วยกันดัน เพื่อรอคำตอบ

ขึ้นบน