รีวิว อะไหล่แท้จากศูนย์มิตซูจ้า

เริ่มโดย mumo1972, 26ธ.ค.2013, 02:09:05

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

แม่บัวเงิน

ศูนย์ไหนมีของบ้างครับมือจับของPajero ศูนย์เพชรบูรณ์ไม่มีเลย หน้ากาก 2 DIN ก้อไม่มี มีแต่พร้อมวิทยุDVD หน้ากากอย่างเดียวไม่มี

ผมว่าสั่งได้นะ บอก Part Number หรือให้คนที่ศูนย์ค้นจากโปรแกรมหาอะไหล่ที่ทุกศูนย์ต้องมีก็ได้ครับ ของพวกนี้ ส่วนใหญ่ศูนย์ไม่สต๊อกไว้หรอกครับ
ทางศูนย์แจ้งหน้ากากไม่มีมีแต่พร้อมวิทยุ 2 DIN เลยครับ

สงสัยต้องสั่งศูนย์อื่นแล้วละครับ ฝากเพื่อสมาชิกท่านอื่นสั่งให้ก็น่าจะได้ หรือว่าลองโทรเข้าสำนักงานใหญ่ สอบถามอีกทีก็น่าจะดีนะครับ (แอบฟ้องสำนักงานใหญ่เลยว่าศูนย์ไม่ยอมสั่งอะไหล่ให้)
น่าคิดครับ จะลองเข้าดูอีกรอบ พิมพ์รูปไปให้ดูเลย