รถตัวท๊อป มีกุญแจรีโมท KOS กี่ดอกครับ

เริ่มโดย ชัย@สงขลา, 07มี.ค.2014, 16:56:55

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ชัย@สงขลา

รถตัวท๊อป มีกุญแจรีโมท KOS กี่ดอกครับ   emo56

chai-yudee

1 ดอก ครับ อีกอัน เป็นแค่กุญแจ เปิดประตู ครับ

palis.jam

1 ดอก ครับ อีกอัน เป็นแค่กุญแจ เปิดประตู ครับ

ผิดครับ ตัว TOP มี KOS 2 ดอก ดอกสำรองก็ KOS ส่งสัญญาณเปิดรถไม่ได้(ต้องไขประตูเอา เพราะไม่มีแบตเตอรี่รีโมท) แต่ Start รถได้เหมือนกัน ในคู่มือแนะนำวิธีการใช้ไว้ละเอียดแล้ว ว่าต้องเสียบไว้ตรงช่องเสียบกุญแจ(ใต้แอร์)

ชัย@สงขลา

ผิดครับ ตัว TOP มี KOS 2 ดอก ดอกสำรองก็ KOS ส่งสัญญาณเปิดรถไม่ได้(ต้องไขประตูเอา เพราะไม่มีแบตเตอรี่รีโมท) แต่ Start รถได้เหมือนกัน ในคู่มือแนะนำวิธีการใช้ไว้ละเอียดแล้ว ว่าต้องเสียบไว้ตรงช่องเสียบกุญแจ(ใต้แอร์)
ขอบคุณครับ

Kasajiiza

แวะเข้ามาอ่าน ได้ข้อมูลไปอีก1เรื่องครับผม