ไปเที่ยวสังขละบุรี

เริ่มโดย รัตน์, 29มี.ค.2014, 04:10:42

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

รัตน์

ปืน

เส้นทางเป็นอย่างไรบ้างครับ แล้วใช้เวลากี่ชม. ที่พักดีไหมครับ
อาหารเป็นอย่างไรบ้างครับ ..ถามหลายอย่างสักหน่อยนะครับขอบคุณครับ

cphol

ตอนนี้กำลังซ่อมทางเป็นช่วงๆครับ อาหารราคาปกติ ที่พักมีหลายแบบหลายราคาครับ สนใจ PM มาได้ครับยินดีให้ข้อมูล ผมไปทำงาานที่นั่นประจำครับ

takumi

ผมจะไปหลังสงกรานต์นี้แหละครับ ไม่ทราบว่า เดินทางไปกลับ น้ำมันจัดไปเท่าไหร่ครับ
emo3
^__^"/\)

cphol

05เม.ย.2014, 15:57:19 Last Edit: 05เม.ย.2014, 15:58:56 by cphol

ผมจะไปหลังสงกรานต์นี้แหละครับ ไม่ทราบว่า เดินทางไปกลับ น้ำมันจัดไปเท่าไหร่ครับ
emo3

จากที่ทำงานผม พุทธมลฑล สาย 4 ประมาณ 350 กม.ครับ น้ำมันถังเดียวก็ถึงครับ
แต่ที่สังขละ มีปั๊ม ปตท ไม่มี E20 ครับ ราคาจะแพงกว่าด้านล่าง ลิตรละบาทกว่าๆ
แนะนำให้เติมน้ำมันที่ปั๊ม ปตท ก่อนถึงอ.ทองผาภูมิ ประมาณ 2กม. ให้เต็มก่อนขึ้น
สังขละครับ สงกรานต์ที่พักจะเต็มนะครับ รีบจองไว้ อย่าลืมไปเที่ยวงานสงกรานต์ที่วัดหลวงพ่ออุตตมะนะครับ