ไปโหลดมาร้านบอกได้แค่1นิ้ว หน้า-หลัง แต่ใจอยากได่ซัก1.5 ใส่สปริงโหลดตัวใหนดีครับ

เริ่มโดย pannasaki, 22เม.ย.2014, 00:05:30

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

pannasaki

pharroz

ไปโหลดร้านมันต้องลงได้มากกว่าสปริงโหลดสิครับ  emo52

violack

ผมว่าก็กำลังดีแล้วนะ ถ้าผมเปลี่ยนแม็กเป็น 15 ได้ อยากสูงเท่า จขกท เบย....ผมแม็กเดิมรองทอป สปริง silver 2 นิ้วสอดพอดี emo69 ถ้าเป็นแม็ก 15 คง 1 นิ้วสอด
แบมบลู DC&Monster Energy Sticker

pannasaki

ร้านบอกได้แค่1นิ้ว เดียวสปริงลอยอะไรนี้และครับ

LOVE OR WAR

โหลดมากกลัวสปริงหลังหลุดเบ้ามั้งคับ  แถมติดโน้นนี่นั้น ปัญหามากมาย
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

pannasaki

แล้วเอาสปริงโหลดตัวใหนดีครับ อยากลงอีกนิดหรือทำสตัทปรับดี

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

23เม.ย.2014, 05:19:34 Last Edit: 23เม.ย.2014, 05:23:31 by เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"
สปริงหลอด รึเปล่า ถ้าลงมากๆโช้คมันจะยัน สโตรกมันจะสั้น ทำให้เกิดจังหวะรีบาวมากกว่ารีบ้ัม หรือเด้ง ถ้าลงมากๆ แกนโช้คยันบ่อยๆ แกนคดงอ โช้คจะแตก
ต้องตัดแกน พอตัดแกนจะตั้งศูนย์รถไม่ไดดี รถจะวิ่งเป๋ ยางจะสึกผิดปกติ
ลองดูครับ ผมเจ็บมาพอและ ตัดสปริงตัดโช้ค จนค้นพบสัจธรรม รถเดิมไส่ของตรงรุ่นนี่มันดีจริงๆ
ปล. ปัญหาเรื่องโช้ค ผมจำเค้ามา
ปล.อยากโหลดมากๆ ผมมีสปริงเดิมตัดแล้วขาย ถูกๆ
ปล.3 ผมเดาว่าร้านที่อุดมสุขรึเปล่าครับ เค้าไม่อยากโหลดมากนะร้านเค้ามีจรรยาบรรเพราะผมเคยอยากเลื่อนเบ้าเขาก็บอกว่าลงอีกไม่ได้แล้ว

pannasaki

ผมก็ใช้สปริงเดิมคับตัดเอา อัดน้ำมัน หน้า2 หลัง3 เด้งมันมากว่าจะไปเซทโช๊คใหม่แต่ยังหาสปริงโหลดตรงรุ่นอยู่ ใจอยากได้HR เห็นว่ามันลงมากกว่ารุ่นอื่นๆ เลยหาข้อมูลไปเลื่อยๆก่อน (ตังมีน้อย)อิอิ emo64 emo64

Root_WP

ถ้าจะเตี้ยกว่านั้นก็ได้นิครับ   แต่ต้องตัดแกนโช๊คด้วย

mayom

สวยครับคันนี้ ...  emo23

jackky@mirage

สอบถามหน่อยจร้า พอดีสเกิตทรงเดียวกันกับเจ้าของกระทู้ ไม่ทราบว่าท่านไปโหลดลงมา1นิ้ว สเกิตหน้าห่างจากพื้นประมาณกี่นิ้วคับ พอดีกำลังจะโหลดเหมือนกัน

pannasaki

สเกิตทรงนี้ได้เต็มที่ 1นิ้วครึ่งและคับ แต่ผมแนะนำเลยเก็นเงินซื้อสปริงโหลดตรงรุ่น แล้วก็ค่าอัดน้ำมันหน้า-หลัง2000 จบคับ emo61 emo61

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

สเกิตทรงนี้ได้เต็มที่ 1นิ้วครึ่งและคับ แต่ผมแนะนำเลยเก็นเงินซื้อสปริงโหลดตรงรุ่น แล้วก็ค่าอัดน้ำมันหน้า-หลัง2000 จบคับ emo61 emo61
สปริงโหลด 4500 พร้อมไส่ นะครับ หลายแบรน ราคานี้