เรื่องท่อครับพี่น้อง.....

เริ่มโดย n^_^d, 28เม.ย.2014, 22:43:55

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

AE_Eco

รับซื้อพักกลางเดิมนะครับ ใครอยากขายinboxมานะครับ
ขอใช้พื้นที่จขกท.ด้วยนะครับ

n^_^d

AT ถ้าเปลี่ยนปลายเป็น js ใบสั้น อย่างเดียวพักกลางเดิม ก็พอใช่มั้ยครับ เอาสวย ไม่เอาเสียงครับ

ถ้าพักกลางเหมือน mt ผมว่าได้ครับมันจะไม่ดังแต่ด้วยความเปนออโต้ปลายใส้ต้องอั้นนะคับถ้าโล่งไปไม่มีแรงอั้นจะวิ่งไม่ออกครับ เพราะพักกลางเก็บแต่เสียง ถ้าจะเล่นjsควรหาปลายใส้เยื้อง ไม่เกิน 1.8 หรือเกลียว 1.6 น่าจะพอได้ ผมคิดเองนะคับ emo24

n^_^d

วันนี้ไปตัดพักกลางทิ้งแร้วต่อตรงเสียงมาสะใจเบยครัช..แต่มันจะกินน้ำมันหรือมีผลเสียมั้ยเนี่ย ปล.ตอนใส่ปลายมาอย่างเดวกินน้ำมันจัดวิ่งอื้อๆด้วยเลยตัดพักกลางทิ้ง

Sarayut Wetmanut

ผมก้อตัดออกทั้งคู่..ทั้งเเคตทั้งพักกลางแล้วยิงสดออกมาเรยขึ้นดีมากMTนะ

n^_^d

ผมก้อตัดออกทั้งคู่..ทั้งเเคตทั้งพักกลางแล้วยิงสดออกมาเรยขึ้นดีมากMTนะ

แร้วมันกินน้ำมันเพิ่มมั้ยคับ ส่วนตัวผมรู้สึกว่ามันกินอ่ะคับ

pon Jedsada

ผมไปใส่ปลายมามันอั้นถ้าแก้โดยตัดแคทตัวที่สองออกพักกลางเดิมจะเป็นยังไงบ้างครับอยากได้โล่งและเงียบเหมือนเดิมครับ

n^_^d

ผมไปใส่ปลายมามันอั้นถ้าแก้โดยตัดแคทตัวที่สองออกพักกลางเดิมจะเป็นยังไงบ้างครับอยากได้โล่งและเงียบเหมือนเดิมครับ

ถ้าตามความคิดผมคิดว่าตัดแคทแร้วเปลี่ยนพักกลางตามด้วยครับมันมีแบบเงียบมันจะดีกว่าครับเพราะพักปลายท่านอั้น ปล.เกียร์ทำมาดาใช่มั้ยครับ ถ้าออโต้เรื่องยาวแน่ อิอิ
หรือแนะนำอิกวิธีง่ายสุดเปลี่ยนปลายใหม่ใส้ตรง 1.6 แคตกะพักกลางก้อไม่ต้องเอาออกรับรองเงียบแต่สวยครับ

pon Jedsada

11พ.ค.2014, 01:04:47 Last Edit: 11พ.ค.2014, 01:07:48 by pon Jedsada

ถ้าตามความคิดผมคิดว่าตัดแคทแร้วเปลี่ยนพักกลางตามด้วยครับมันมีแบบเงียบมันจะดีกว่าครับเพราะพักปลายท่านอั้น ปล.เกียร์ทำมาดาใช่มั้ยครับ ถ้าออโต้เรื่องยาวแน่ อิอิ
หรือแนะนำอิกวิธีง่ายสุดเปลี่ยนปลายใหม่ใส้ตรง 1.6 แคตกะพักกลางก้อไม่ต้องเอาออกรับรองเงียบแต่สวยครับ
ครับผมmtครับ ใช้เลยตอนนี้ใส่ปลายใส้เกลียวอยู่

polrapatba

ผมตัดกลางออกแล้วเดินไปถึงปลาย1.4 เท่าไซต์เดิมแต่พอถึงปลาย ใส้ 1.4 ไม่มีเลยต้องใส่ 1.6 แทน

เสียงลั่นสะใจ เหมือนรถ turbo มียิงด้วยเวลาเปลี่ยนเกียร์

แต่ความรู้สึกส่วนตัวเหมือนมันแรงแต่เสียงอะวิ่งไม่ค่อยออก