เริ่มเร่งเครื่องเหมือนเหล็กคันเร่งดัง

เริ่มโดย MorMink, 02พ.ค.2014, 05:55:15

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

MorMink

พอดีพึ่งไปรับรถมาได้2คนสงสัยคือว่าเวลาเริ่มขับใหม่ปล่อยเบรดแล้วเร่งเครื่องขึ้นมีเสียงเหมือนอะไรไม่รู้ช่วงล่างตอนเร่งออกรถใครรู้บอกทีครับ

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

พอดีพึ่งไปรับรถมาได้2คนสงสัยคือว่าเวลาเริ่มขับใหม่ปล่อยเบรดแล้วเร่งเครื่องขึ้นมีเสียงเหมือนอะไรไม่รู้ช่วงล่างตอนเร่งออกรถใครรู้บอกทีครับ
เสียงแก๊งครั้งนึง คือเสียของระบบพวงมาลัยไฟฟ้าครับ

MorMink

ขอบคุณครับขอถามอีกเรื่องครับเวลาเปิดแอร์ก็ดังเป็นบ้างครั้งด้วยอะครับ

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

ขอบคุณครับขอถามอีกเรื่องครับเวลาเปิดแอร์ก็ดังเป็นบ้างครั้งด้วยอะครับ
เสียงดัง แตรกๆๆ. ตอนเปิด
และเสียง อื้อยาวๆ แตรก1ครั้ง เสียงคอมแอร์อะครับ