สอบถามเกี่ยวกับล้อแอทราจ

เริ่มโดย nuttza, 01ก.ค.2014, 02:16:30

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Navigator

มาช่วยยืนยันอีกเสียงครับ ผมใส่มาเกือบปีแล้ว นั่ง 6 (หน้า 2 หลัง 4 ชาย) จั๊มคอสะพาน ขึ้นลงลูกระนาด ก็ไม่เคยติดเลยครับ ของเค้าดีจริงๆ  emo6

titiwat

ทำสูตรผมไม่ติด นั่ง 2 คนไม่ติด ถ้า 4คน นั่งหน้า 2 หลัง 2 (หลังน้ำหนักประมาณไม่เกิน 120 โลนะ)ก็ไม่ติด แต่ถ้าไม่ทำช่วงล่างอะไรเลยก็ติดเหมือนเดิม ก็แม็ก 14 จั๊มฟ์เนินสะพานลงสะพานยังติดเลย

ขอบคุณคร้าบ

zett

แล้วเสียงดังขึ้นกว่าเดิมไหมคับ