ต้องการผู้ใช้รถมิราจถ่ายสัมภาษณ์ให้น้ำมันรถยี่ห้อหนึ่ง (มีค่าเสียเวลาให้ค่ะ)

เริ่มโดย Pimpichaya J.seangchaisak, 14ก.ค.2014, 16:54:14

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Pimpichaya J.seangchaisak

สวัสดีค่ะ ชาว Mirage Club
โบขอแจ้งข่าวสาร ต้องการผู้ใช้รถมิราจมาให้สัมภาษณ์การถ่ายทำ VDO Presentation ของน้ำมันยี่ห้อหนึ่ง ในวันที่ 15 ก.ค. 57 นี้ เวลาประมาณ 13.00 น. ณ สยามสแคว
ขออายุ 25-28 ปี ชาย 1 คน หญิง 1 คน
มีค่าใช้จ่ายให้นะค่ะ
อยากได้ผู้ใช้รถจริงจากประสบการณ์จริงค่ะ จึงเข้ามาขอความช่วยเหลือจากคลับมิราจค่ะ
รายละเอียดเป็นสินค้าสำหรับรถ Eco car ค่ะ
สนใจสามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดกับโบได้ที่เบอร์ 082-966-0438 

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

น่าจะมีรายละเอียด ของรางวัลนะครับ

มีค่าใช้จ่ายให้ 1,500 บาทค่ะ
มาถ่ายสัมภาษณ์พร้อมรถ สถานที่ถ่ายที่สยามค่ะ
เวลาบ่ายโมง สนใจโทรหาโบได้เลยค่ะ

Root_WP

ต้อง 25 ปีขึ้นไปหรอครับ  emo27

อยากได้ลุคแบบคนทำงานหน่อยค่ะ ใกล้เคียงได้ค่ะ
โทรหาโบได้เลยค่ะถ้าสนใจ

Sarakishiki

มีข้อมูลอะไรบ้างครับ

yello-pink

ว้า.  อดเลย  emo64