ช่องหลอดไฟด้านบนกรอบป้ายทะเบียนหลัง ไม่ได้ปิด !?

เริ่มโดย MMMMMMMMMMMM, 29พ.ค.2012, 16:28:35

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Phiphop

DIY เอา อคริลิคใส 5mm ตัดทำเอาก็ได้ครับ แต่อาจจะยุ่งยากหน่อยเพราะมันต้อง มุดๆๆๆ  ไม่งั้นต้องรื้อในรถ

+1 ครับ
สวัสดีครับพี่น้อง

Nongmoo

ปล่อยวาง อามิตาพุทธ

IHEERMAN

จากที่สำรวจดู (รถคนอื่น 555)  emo48 จะมีตัวประมาณแบบนี้ครอบอยู่ 2 อัน

MIRAGE ROAD SHOW ...

Nongmoo

จากที่สำรวจดู (รถคนอื่น 555)  emo48 จะมีตัวประมาณแบบนี้ครอบอยู่ 2 อัน

ตรงกลางอย่าลืมใส่ บัลลาท กะ สตาร์ทเตอร์นะ ไม่งั้นเปิดไฟไม่ติด

บุคคลไปทั่ว

emo34 เข้ามาฮา อย่างเดียวคับ

mameow

มันไม่ได้ปิดมาจริงๆค่ะ กำลังว่าจะหาพลาสติกไปปิดอยู่ค่ะ
เค้าลดต้นทุนจริงๆ

นายโต

ตรงกลางอย่าลืมใส่ บัลลาท กะ สตาร์ทเตอร์นะ ไม่งั้นเปิดไฟไม่ติด
อย่าลืมหลอด  32   W  แบบกลมด้วยน่ะครับ    และก็กรุณาอย่าใส่หลอดซีนอล  มันแสบตา  ครับ และจะเกิดอุบัติเหตุได้

Damask

ลมมันเย็น เขาอาจจะหุ้มกันน้ำที่ขั้วไฟให้แล้วรึเปล่า เดี๋ยวต้องไปเช็คดูซะแล้ว
(>.<) ฝันให้ไกล ไปให้ถึง (^.^)

MMMMMMMMMMMM

ฮ่าๆๆๆ ทำใจครับ
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012
สีแดง กทม.
จอง     9/3/55 
รับรถ 24/5/55
เอ็ม นะครับ
Add msn Facebook มาคุยกันได้นะครับ