ผมเช็คระยะ 20000 กม. ที่ ศูนย์ mitsubishi scan inter มา ครับ บริการดีมาก

เริ่มโดย max_one, 02ต.ค.2014, 23:01:26

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

max_one

ผมอยากบอกว่า ศูนย์ mitsubishi scan inter ดีมาครับ
โดยเฉพาะช่างเทคนิค สามารถไปสอบถามเกี่ยวกับปัญหาเกี่ยวกับรถของเราได้
โดนไม่มีการสักสีหน้า เหมือนที่อื่มๆ แต่ผมไม่บอกนะครับว่าที่ได้ แล้วเขาดู้แลเหมือนพี่ น้อง แล้วผมได้คุยกับหัวหน้าช่างคนคนนึง เขาบอกว่า ที่ศูนย์บริการของผมดูแลรถคุณก้อเหมือนรถเรา ครับ

Octavieo

บางที่บริการไม่ดีเลยนะครับ