สอบถามเรื่องศูนย์ที่รับซ่อมสีและตัวถัง

เริ่มโดย touchi, 18พ.ย.2014, 00:35:17

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

touchi

อยากทราบว่าถ้าเราจะเอารถส่งศูนย์ซ่อมนี่ได้ทุกบริษัทประกันใช่ไหมครับ
ขอแค่รถยังอยู่ในระยะเวลารับประกันของศูนย์ หรือว่ามีเงื่อนไขอื่นเพิ่มเติมอีก emo35

ผมอยู่แถวมีนบุรี จะไปซ่อมที่ศูนย์ไหนใกล้ๆได้บ้างครับ emo69
พอดีว่าไปชนมาโดนกันชน แก้มหน้าขวา แล้วก็ไฟหน้าขวา emo16
Blue Dolphin `GLX - CVT

Learning is forever.

chok_chai

รถไปชนมาคือการเกิดอุบัติเหตุครับ ไม่ใช่ประกันการบกพร่องที่เกิดจากการผลิต
การจะเข้าซ่อมศูนย์ของมิตซูต้องดูที่ ประกันที่ต่อมา เปนของเดิมรึเปล่าครับ โตเกียวมารีน
แล้วที่สำคัญ ดูในกรมธรรม์เปนหลักครับ ว่าระบุว่าซ่อมที่ไหน

touchi

รถไปชนมาคือการเกิดอุบัติเหตุครับ ไม่ใช่ประกันการบกพร่องที่เกิดจากการผลิต
การจะเข้าซ่อมศูนย์ของมิตซูต้องดูที่ ประกันที่ต่อมา เปนของเดิมรึเปล่าครับ โตเกียวมารีน
แล้วที่สำคัญ ดูในกรมธรรม์เปนหลักครับ ว่าระบุว่าซ่อมที่ไหน

ขอบคุณครับ สรุปไปตายเอาอู่นอก emo63

BUBBLE BLUE

ใช้ประกันเจ้าไหนครับผมใช้ของสินมั่นคง อยู่มีนบุรีเหมือนกัน ซ่อมสีกันชนหน้าและหลังลองดูแถวร่มเกล้า ชื่ออู่บึงกุ่มกลการ เห็นรับหลายบริษัทเลย

touchi

ใช้ประกันเจ้าไหนครับผมใช้ของสินมั่นคง อยู่มีนบุรีเหมือนกัน ซ่อมสีกันชนหน้าและหลังลองดูแถวร่มเกล้า ชื่ออู่บึงกุ่มกลการ เห็นรับหลายบริษัทเลย

ขอบคุณครับ ของผม กมล แต่จะเปลี่ยนเป็น MSIG ละ emo37