### ขายฟิล์มเขียวใสซิ่งๆนำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ( Japan Quality ) ###

เริ่มโดย folkz, 19พ.ย.2014, 21:47:56

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

folkz

ต่างจังหวัดอยู่ที่ไหนก็หล่อได้นะคับ จัดกันมาได้เลย วัยรุ่น แล้วคุณจะเข้าใจว่าฟิล์มที่ดี ราคาจับต้องได้ เป็นยังไง

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

folkz

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

folkz

สงสัยเรื่องฟิล์มว่าดียังไง มันแตกต่างหรือเหมือนกันตรงไหน สอบถามกันเข้ามาได้เลยครับผม
อัพเดทผลงานล่าสุด ใน facebook และ Line นะครับ มีให้ติดตามกันทุกวัน

folkz

อัพครับผมสอบถามกันได้นะคับ วัยรุ่น จบจริง ใช้งานได้จริง ราคาจับต้องได้!!

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

folkz

อัพคับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบแน่นอนเรื่องฟิล์ม

folkz

up ครับผมสนใจสอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ติดตามผลงานอัพเดทล่าสุดที่หน้า Facebook = Folkz Film-jp

folkz

..วันนี้ใครว่างเข้ามาติดฟิล์มได้เลยนะคับ ยาวๆทั้งวัน ^^ สงสัยรายละเอียดโทรเข้ามาสอบถามได้เลยคับ
0879172004 โฟคคับ

#การันตีจบแน่นอนทั้งความสวยและคุณภาพ
ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

folkz

อยากจบเรื่องฟิล์มแบบตัวนอก แต่ราคาบ้านๆ คุณภาพเกินตัว ทักมาซิคับ ตจว.จัดส่งให้ได้คับผม

folkz

แดดร้อนๆแบบนี้จัดกันด่วนๆนะคับ ก่อนคนและรถที่คุณรัก จะเสียหายนะคับ การันตี!! คุณภาพจบแน่นอน
ฟิล์มคุณภาพดีๆติดง่ายมากครับ ตจว.จัดส่งให้ได้นะคับ คุ้มค่าเกินราคา

folkz

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นน การันตีคุณภาพ จบแน่นอน!! แบบฉบับตัวนอกแท้ๆ

folkz

นัดคิวติดตั้งกันเข้ามาได้เลยนะคับ แดดแบบนี้กันไว้ดีกว่าแก้คับ ต่างจังหวัดสั่งเข้ามาได้เลยนะคับ คุ้มค่าแน่นอน
แล้วคุณจะรู้ว่าฟิล์มที่ '' ดีกว่า '' เป็นอย่างไร

folkz

อัพไปคับวัยรุ่น อยากหล่อแบบตัวนอก นัดกันเข้ามาได้เลยคับ
#การันตีไม่มีร้อน

folkz

ติดตามผลงานความเคลื่อนไหวต่างๆและอัพเดทตลอดทุกวันได้ที่ Facebook = Folkz Film-jp และ Line นะจ๊ะ

folkz

อยากรู้ว่าเนื้อฟิล์มที่เข้ากับเนื้อกระจกได้เป็นเนื้อเดียวกันเป็นยังไง และไม่ร้อน!! ต้องลองนะคับ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือนแน่นอน ^^

*** Update ผลงานล่าสุดทุกวันได้ทาง Facebook เลยนะคับ ***

ขึ้นบน