กระจกไฟเลี้ยวแตก แบบนี้ต้องซ่อมยังไงค่ะ เปลื่ยนได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ รังสิต

เริ่มโดย swe504, 04ธ.ค.2014, 21:32:41

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

swe504

กระจกไฟเลี้ยวแตก แบบนี้ต้องซ่อมยังไงค่ะ เปลื่ยนได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่
อยุ่แถวรังสิต-ปทุม มีร้านไหนเเนะนำบ้างคะ ขอบคุณคะ

Z-ton

ลองดูในศูนย์มิตซูเลยครับคงซ่อมไม่ได้

My name is [LY]

เห็นว่าอยู่แถวปทุม-รังสิต ก็ตลาดพูลทรัพย์ น่าจะเปลี่ยนใหม่สถานเดียว
ของเลือกก็เยอะมันเป็นแหล่งของแต่งรถ