หาอู่เปลี่ยนถ่ายของเหลว แถวเทพารักษ์ ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ

เริ่มโดย boybanjoe, 20ธ.ค.2014, 16:48:15

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

boybanjoe

มีใครมีอู่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ แถวเทพารักษ์ ศรีนคริทร์ ไหมครับ
และขอร้านซื้อน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ราคาไม่แพงด้วยครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

กิจ

เปลี่ยนที่ ศูนย์ ก็ถูกดีนะ ประมาณ 1,000 บาท แต่ถ้าหาซื้อข้างนอก น้ำมันเครื่อง 4 ลิตร ประมาณ 1,000 up และเปลี่ยนที่ ศูนย์ ไม่ต้องเสียค่าแรง ถ้ารถยังอยู่ในประกัน
แต่น้ำมันเกียร์ ยังไม่เคยเปลี่ยน แต่น่าจะไม่เกิน 2,500 บาท

ถ้าเป็นอู่ข้างนอกแถวนี้เยอะนะ ร้านตามห้างก็มี และร้านข้างทางทั่วไป ส่วนร้านขายน้ำมัน ก็แถวข้างทาง ถ.เทพารักษ์ มีหลายร้านเลย 

ปล.คนแถวหนามแดง