กันโคลงหน้า กับ กันโคลงล่าง อยากติดอันนัยดีกว่า ความแตกต่าง

เริ่มโดย ติ๊กเล็ก, 16ม.ค.2015, 16:58:44

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ติ๊กเล็ก

ขอคำแนะนำ อยากติดกันโคลงหน้า กับ กันโคลงล่าง อันนัยดีกว่า ความแตกต่าง

LOVE OR WAR

กันโคลงล่างคับ จะทำให้เข้าโค้งไม่โคลงเคลง คุ้มค่าตัวสุดแล้ว   คันไหนไม่ซื้อมาใส่เพิ่มคิดผิดคับ.....แนะนำเอาของแอททราจมา

ส่วนค้ำบนจะทำให้พวงมาลัยแม่นยำขึ้นเพราะไม่ให้ตัวแลกมากับแรงสั่นสะเทือน ไม่ใช่รถแข่งไม่จำเป็นต้องใส่คับสะเทือนเปล่าๆ
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

Keusstass

แนะนำติดกันทั้งสองเลยครับ ไม่มีกะเดน

ragkapok

ค้ำบนกันตัวถังบิด ส่วนมากใส่สวยๆเพราะรถเราไม่ขนาดนั้น
ค้ำล่างกันโยกซ้ายโยกขวา
สรุปค้ำล่างเห็นผลมากกว่าหลายเท่าครับ

munggon

ค้ำล่างเห็นผลดีกว่าครับ เหตุผลตามข้างบนเลยครับ
Gls Ltd. Yellow

เหนื่อยก็ไม่ท้อ ถึงท้อก็ไม่ถอย

มังกรน้อยครับผม