ฝากไว้สักคันค่ะ เพิ่งหัดแต่ง

เริ่มโดย eefnarak, 04ก.พ.2015, 19:56:42

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

eefnarak

ได่เลยจร้า ขอบคุณน่ะก๊าา  emo3 emo7 emo66

นานๆจะเจอผู้หญิงแต่งซิ่งพร้อมเกียร์ MT emo28
เบาะงามมากครับ น่านั่งจริงๆ emo23
แต่งแค่นี้ไอ้พวก1500ชอบขับจี้ตูดตลอดค่ะ จนอยากตะโกนด่า "เก่งแต่กะกุ" emo8
ที่ขับ MT เพราะตังนู๋ไม่พอซื้อAT555 emo12
ลองดม E85 แล้วตอกหน้ากลับสิครับ อิอิ เห็นพวกพี่ๆคนอื่นเขามาบรรยายสรรพคุณแล้วผมอยากลอง MT + E85 เลยครับ emo20
น่าสนใจค่ะ ตอนนี้มองกล่องecuอ๊อกเทนแม็กอยุ่ค่ะ อยากให้ขับสนุกหน่อยค่ะ ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำแนวทางอีกทีค่ะ
ลองดูในกระทู้เก่าๆดูครับ อาจจะมี หรือลองคุยในห้องแชทก็ได้ครับ เผื่อมีใครเห็นและมีข้อมูล

yello-pink

สมาชิกเกียร์ m/T ยินดีต้องรับ emo71
อยากแรงแบบไม่ต้องลงทุนเยอะ เปลี่ยนหัวฉีดเติม e85 อย่างเดียวก็พอ
หาข้อมูลในคลับนี้แหล่ะ

Kampon_IT

สเป็กล้อกว้างเท่าไหร่คับ สเป็กยางเท่าไหร่ ยางของอะไรเหรอคับ. ผมใส่ยางMaxxis195/50ดูเเล้วมันอ้วนๆอ่ะคับเเก้มมันป่อง ไม่ค่อยหลบซุ้ม

Kampon_IT

ถ้าผมเล่นยาง185/45นันกังจะกระด้างมากเปล่าคับ ว่าจะโหลดลงอีกอ่ะคับ

เป๊ปซี่

emo8 เบาะสวยยยยยยยย ชอบจัง....^_______^

Root_WP

อยากได้เบาะะะะะ  emo8 emo8 emo8

ถ้าผมเล่นยาง185/45นันกังจะกระด้างมากเปล่าคับ ว่าจะโหลดลงอีกอ่ะคับ

ไม่กระด้างครับ ผมเคยใช้อยู่พักนึงพอๆกันครับแต่สวยกว่า  ผมแนะนำ195 45จะดีกว่าครับ   ถ้าชอบดึงๆ185ก็ได้แต่สภาพยางจะไปไวกว่า+ไม่ค่อยเกาะครับ

BasJrWalker

เพิ่งหัดแต่ง รถผู้หญิงขับ ฝากไว้สักคันค่ะ
สวยเลยครับ ขอถามแม็คหน่อยครับ rpf1 ชุดนี้หน้าหลังกว้างเท่าไรหรอครับค่าออฟเซ็ทด้วยครับตอนนี้ใส DC ตัวนี้หน้า 7.5 ออฟเซ็ท 35 มา2ปีแล้วครับหน้าเลี้ยวสุดขูดหลังนั่ง 5 สบาย อยากเปลี่ยนมาเล่น rpf1 ครับสวยดีชอบ ^ ^"

Ruangwut

07เม.ย.2015, 00:06:43 Last Edit: 07เม.ย.2015, 00:09:48 by Ruangwut
หล่อมากกก เอ๋!! ต้องสวยมากกกครับ ถึงจะถูกสินะ อิอิ  emo24

LOVE OR WAR

นานๆจะเจอผู้หญิงแต่งซิ่งพร้อมเกียร์ MT emo28
เบาะงามมากครับ น่านั่งจริงๆ emo23
แต่งแค่นี้ไอ้พวก1500ชอบขับจี้ตูดตลอดค่ะ จนอยากตะโกนด่า "เก่งแต่กะกุ" emo8
ที่ขับ MT เพราะตังนู๋ไม่พอซื้อAT555 emo12
ลองดม E85 แล้วตอกหน้ากลับสิครับ อิอิ เห็นพวกพี่ๆคนอื่นเขามาบรรยายสรรพคุณแล้วผมอยากลอง MT + E85 เลยครับ emo20
น่าสนใจค่ะ ตอนนี้มองกล่องecuอ๊อกเทนแม็กอยุ่ค่ะ อยากให้ขับสนุกหน่อยค่ะ ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำแนวทางอีกทีค่ะ

หัวฉีดเดิมๆผมก็แซงมาทุกรุ่นแล้วคับ  ถึงแพ้ก็หนีกันไม่ออกหลอกคับ ลองเหยียบไป 160 มันก็เลิกดันเอง ไม่ก็ให้มันแซงแล้วดันมันกลับ 55
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

Banksakill

ภาพแรกอย่างเหี้ยวเลยครัช  emo71

jade443

27ก.ค.2015, 23:06:49 Last Edit: 27ก.ค.2015, 23:08:52 by jade443
ขอดูรางเบาะชัด ๆ หน่อยได้ไหมครับ แปลงรางไปหาเบาะ หรือแปลงเบาะไปหารางครับ
ปล.ใส่เบาะแบบนี้ ไม่น่าจะเพิ่งหัดแต่งนะครับ emo20

taomirage

เต่าเองคับ