น้องใหม่แกะกล่องครับ

เริ่มโดย วีรชน, 09ก.พ.2015, 02:46:16

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

วีรชน

เมื่อวานเปลี่ยนแม็กเปลี่ยนยางใส่ชุดแต่ง วันนี้ใส่ลายให้สวยงาม ฝากตัวและหัวใจด้วยครับ

วีรชน

มีหน้าที่ทำรถให้ภรรยา เป็นคนใช้ ฮือๆ

manitou

chet_cm

Spec ล้อใหม่เป็นอย่างไรบ้างครับ ใส่แล้วมีปัญหาอะไรไหม

วีรชน

Spec ล้อใหม่เป็นอย่างไรบ้างครับ ใส่แล้วมีปัญหาอะไรไหม

ขอบ15 te37 ยาง195 /50~15~7
เสริมลูกยางรองโช๊ด4คู่ แข็งขึ้นครับแต่โดยรวมแล้วก็ขับได้ลองขับจากพัทยาไปปทุมธานี จากปทุมไประยอง ไม่มีติดซุ้ม 140 กระโดดคอสะพานมอเตอร์เวย์สบาย สปอร์ตไทร์ พัทยาแต่งให้ เปลี่ยนแล้วลองเทส ทีแรกใส่ลูกยางสามคู่ ติด ต้องเพิ่งอีกหนึ่งถึงลงตัว  ครับ

Nutty-Nuttorrier

ขอเลียนแบบได้ปะคะ ชอบๆ ดำแดง emo24
Nutty_Nuttorrier

วีรชน

ขอเลียนแบบได้ปะคะ ชอบๆ ดำแดง emo24

ตามสบายครับผมก็หาเลียนแบบจากเพื่อนๆมาอีกที คริๆ

goolumrut

สเกิร์ตของเจ้าไหนคับ ราคาด้วยคับ สวย emo64

iCreammy

สวย เท่ เข้ม มากๆ ชอบสุดๆอ่า อยากทำบ้างๆๆๆ