เปรี้ยวจี๊ดสาวเปรี้ยวจากตะเข็บชายแดน

เริ่มโดย namfah, 27มี.ค.2015, 15:30:43

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

namfah

27มี.ค.2015, 15:30:43 Last Edit: 27มี.ค.2015, 15:32:37 by namfah
ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ ตั้งแต่ออกรถมา เข้ามาในคลับนี้แบบแว๊บๆ แต่ตอนนี้จะมาหาสิงอยู่ในนี้เลยค่ะ เด็กเมืองกาญจน์นะค่ะ แต่อยู่ตะเข็บชายแดนเลยค่ะ 555+
ตอนนี้อยากเปลี่ยนรองเท้าคู่ใหม่ให้เปรี้ยวจี๊ด แต่ต้องเก็บงบไปเรื่อยๆก่อนค่ะ

num_som

pongvj

SeaSky_The gang

น่ารักจุง
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

Root_WP

ดีค้าบ พูดถึงกาญแล้วยังสยองขึ้นทองผาภูมิหน้าฝนเจอทั้งต้นไม้ทั้งดินสไลด์กว่าจะถึงน้ำตาจิไหล

yello-pink

ดีครับ อยู่กับธรรมชาติผมชอบ

namfah

ดีค้าบ พูดถึงกาญแล้วยังสยองขึ้นทองผาภูมิหน้าฝนเจอทั้งต้นไม้ทั้งดินสไลด์กว่าจะถึงน้ำตาจิไหล

มาตอนมีพายุรึป่าวค้ะ เพราะถ้าไม่มีพายุ คันนี้ขับ130กม. ก็สบายๆนะค่ะ
ใช่แล้วค่ะ เปรี้ยวจี๊ดอยู่ทองผาภูมิ อิอิ

taomirage

ผมนี้ รีบมาดูเลย..อิอิ    emo23

เต่าเองคับ

Root_WP

มาตอนมีพายุรึป่าวค้ะ เพราะถ้าไม่มีพายุ คันนี้ขับ130กม. ก็สบายๆนะค่ะ
ใช่แล้วค่ะ เปรี้ยวจี๊ดอยู่ทองผาภูมิ อิอิ

ตรงทางขึ้นอุทยานอะครับ จัดเต็มมาให้พวกผมเลย

namfah

ตรงทางขึ้นอุทยานอะครับ จัดเต็มมาให้พวกผมเลย

อ๋อขึ้นไปเที่ยวทางอุทยานหรอค่ะ ปกติถ้าไม่เจอพายุฝน ทางก็ไม่ธรรมดาอยู่แล้วนะค่ะเส้นนั้น อิอิ

iCreammy