มีใครพอจะทราบราคาเรือนไมล์มิราจบ้าง

เริ่มโดย toon55, 27มี.ค.2015, 22:11:26

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

toon55

ขอผมตัว GL จอไมล์ไม่มีวัดรอบมา อยากทราบว่าจอไมล์ตัวที่มีวัดรอบ ราคาเท่าไรคับ  emo33 emo33

yello-pink

น่าจะแพง
ว่าแต่..เข็คแล้วหรอ ว่าซื้อเรือนไมล์มาใส่แล้วจะใช้ได้เลย สายไฟด้านหลัง เขาเผื่อรึยัง

LOVE OR WAR

นั้นดิอยากรู้เหมือนกัน  ผมเดาว่าคงมีสายสัญญาณมารอแล้ว เขาคงไม่ผลิตแยกมาสำหรับแต่ละรุ่น  มันเสียเวลา....การผลิตและการจัดเก็บ ต้นทุนต่างกันไม่มาก

ราคาไม่แพงก็อยากได้นะมันจะได้ครบ....แต่ของผมติดแบบอื่นไปแล้วจริงๆก็ไม่เคยดูหลอกว่ารอบมันเท่าไหร่ 555  ฟังแสียงกับความรู้สึกตอนเปลี่ยนเกียร์  ขับใหม่ๆก็เกร็งๆนะตอนนี้ไม่และ...
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

wittydog0286

3200 นะ เท่าที่เช็คมา

LOVE OR WAR

3200 นะ เท่าที่เช็คมา

ราคานี้น่าโดนนะ...มีใบเสนอราคาไหมคับผมจะได้ไปคุยน่าจะเข้าใจกับ 0 ง่ายขึ้น
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

wittydog0286

ไม่มีครับ อันนี้ราคา 0 แต่ถ้าหาตามตัวแทน จะได้ถูกกว่านี้ครับ
คลับอื่นที่้เป็น mt ก้อหามาใส่กันครับ